• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mình Đã Pass CCNA sáng ngày 10/4/2010

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by luancb View Post
    Cám ơn thông tin chia sẽ của bạn ! Bạn sẽ tiếp tục CCNP chứ ?!
    Mình thi CCNA để lấy Điều kiện thi CCNP thôi :D chứ chứng chỉ CCNA giờ có quan trọng đâu.
    Thi xong CCNA rồi sẽ bắt tay ôn CCNP Version mới :D làm cái nền tảng khi ra trường :D

Trong bản 8.14 có vài câu khác 7.73 thì vào hết. Mình và bạn mình thi thì cả 2 đều dính cái này.
    Ah hôm mồng 8/4 đã có 1 đồng chí trượt CCNA roài, chứ hok phải là không có ai
    Last edited by namntsbd; 11-04-2010, 12:35 AM.

Comment

ok ! em cam on anh Luan nhieu nhe/ cam on Namtsbd,

Comment

Chúc mừng, bạn là SV à ? :105:
        Lê Trọng Thịnh
        www.modemquang.com
        Tel: 08.39940163 - Hotline: 0917 553 715
        Cung cấp: Bộ chuyển đổi quang điện giá tốt nhất, sản xuất và phân phối cáp quang, dây nhảy quang và phụ kiện quang

Comment

Chúc mừng bạn nha!
          Nguyen Van Manh
          Address:124/67/23, Xo Viet Nghe Tinh Str, Ward 21,Binh Thanh District,HCMC
          Y!M:nguyenvanmanhdl
          Email:itdongnai@gmail.com
          Website:http://itlab.com.vn

Comment

Originally posted by B40 View Post
            Chúc mừng, bạn là SV à ? :105:
            Mình vẫn đang là sinh viên năm 3 thôi, đang cố gắng kiếm CCNP trước khi ra trường :D

Comment

Chúc mừng bạn đã pass! Bạn thử post lại câu anti virus được không ? Thanks!
              Chắc mình phải ôn ********* 8.14 thôi( vài câu khác ver 7.73 vào cả mà :D)

Comment

Originally posted by namntsbd View Post
                Sáng nay mình thi CCNA và được 961.
                Đề thi cũng không có nhiều thay đổi lắm, vẫn như mọi lần thôi, giống test 11.72 và ***8.14.
                lab thì vẫn EIGRP, VTP, ACL như 9tut
                mà dạo này Cisco độc cho câu anti virut vào, mình và 1 người nữa thi cùng đêu có câu này :D
                Bạn nào chuẩn bị thi thì cứ tự tin mà thi, chẳng có j hồi hộp đâu đề cũng dễ L-)
                Chúc mừng bạn! tiện bạn cho hỏi câu anti virut là câu nào vậy mình tìm hoài không được#-o.
                thax ban!
                Wellcome to http://itn.com.vn/forum/ :54::54::54:
                mail: ncc.1988@gmail.com

Comment

Mình thi CCNA để lấy Điều kiện thi CCNP thôi :D chứ chứng chỉ CCNA giờ có quan trọng đâu.
                  Thi xong CCNA rồi sẽ bắt tay ôn CCNP Version mới :D làm cái nền tảng khi ra trường :D

Trong bản 8.14 có vài câu khác 7.73 thì vào hết. Mình và bạn mình thi thì cả 2 đều dính cái này.
                  Ah hôm mồng 8/4 đã có 1 đồng chí trượt CCNA roài, chứ hok phải là không có ai
                  những câu bản 8.14 khác 7.73 bạn có thể post lên cho mọi mình và mọi người tham khảo không. Thax bạn nhiều

Comment

Xin chào các bạn !
                    Trước hết mình xin chúc mừng bạn namntsbd đã thi qua CCNA.Mình là thành viên mới của forum.Rất mong mọi người giúp đỡ.
                    Thanks mọi người nhiều .

Comment

Câu antivirut mới này này bạn :

Bản 8.14 mình chưa cài vào máy, nên ko thể đưa lên được các bạn thông cảm, chính câu này thi mình cũng quên vì nhìn hình rối mắt lắm mà lại khó hiểu.

Các bạn nào chuẩn bị thi CCNA thì mình nói thẳng : thi CCNA không có khó như mọi người tưởng đâu, dễ lắm. Mình học j thì sẽ thi vào cái đó, toàn bộ như trong sách thôi, nên đừng có mất tâm lý khi thi nha. Hì :d

Comment

Câu antivirut mới này này bạn :

Bản 8.14 mình chưa cài vào máy, nên ko thể đưa lên được các bạn thông cảm, chính câu này thi mình cũng quên vì nhìn hình rối mắt lắm mà lại khó hiểu.

Các bạn nào chuẩn bị thi CCNA thì mình nói thẳng : thi CCNA không có khó như mọi người tưởng đâu, dễ lắm. Mình học j thì sẽ thi vào cái đó, toàn bộ như trong sách thôi, nên đừng có mất tâm lý khi thi nha. Hì :d

cảm ơn bạn nhiều:).

Comment

bạn ơi !!bạn có thể cho mình link dowload tài liệu bản pass 4 sure 8.14 và 7.73 được không .mình chuẩn bị thi ccna ở vnpro .cảm ơn các bạn nha .

Comment

Câu antivirus cứ thuộc là ok :)) vào nó cũng chả đổi thứ tự câu hỏi :))

Sáng 9h đi thi thì 8h mình ngồi đọc thuộc đáp án câu đó rồi vào tick :))

Comment

Thi CCNA

Minh đang dự đinh thi CCNA vào tháng 6 /2010 này . Vì còn mới mẻ và ít kinh nghiệm về việc thi CCNA . Những cao thủ ,anh chị ,bạn bè nào đã đi trước và có nhiều kinh nghiệm thi vui lòng chỉ giáo .

Source ôn thi : ????
                              Kinh nghiệm :???

Hiện mình đang ôn *** 8.14 thi có chính xác không vậy ?

Thanks

Comment

Working...
                              X