• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Pass] CCNA 19/4/2010: 974/1000 điểm.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Pass] CCNA 19/4/2010: 974/1000 điểm.

Sáng nay mình cùng đứa em thi CCNA, mình được 974 và ku ý đc 961d.
    Đề thi hoàn toàn nằm trong passguide + tesinside, có mỗi 1 câu kéo/thả về hop count, bandwidth, delay... là mới.

Lab thì vẫn EIGRP, VTP, ACL như 9tut, nhưng lab VTP của mình cái switchx với acl3 đều ở mode server, ko như 9tut. Còn lại như bt

Hai anh em làm hết tầm 40ph thì phải, thứ tự câu hỏi lý thuyết y như trong passguide or testinside, học kỹ là qua. Lần này 2 anh em ôn cũng có 5 ngày, cảm giác qua dễ dàng.

Chúc người thi sau may mắn nhé :p

Bạn ơi có thứ tự câu hỏi lý thuyết trong passguide or testinside ko?Gửi cho tớ với!THanks trước nhiều nhiều

Comment

Originally posted by chkhanh View Post
      Bạn ơi có thứ tự câu hỏi lý thuyết trong passguide or testinside ko?Gửi cho tớ với!THanks trước nhiều nhiều
      cậu search là thấy mà. passguide mới nhất 392 câu, testinside 310 câu

Comment

cho minh hoi testinside 310 la version mấy vậy bạn?bạn có thể pots cho minh ko

Comment

minh tim ko thay

Comment

Nếu đề ko đổi nhiều bạn có thể ôn P-4-S bản 7.73, TiS 11.72.
            Linux Ebooks:75:

Comment

mấy bạn pro quá, mà testinside có bản mới 17.11 rồi đó, học theo bản mới ko nhỉ.
              mà cho mình hỏi thi bao nhiêu lâu vậy, đề có bao nhiêu câu. mà học theo passguide hay P-4-S hơn

Comment

nên học theo passguide và 11.72

Comment

Chúc mừng bạn đã pass. Ước gì 22 này mình cũng có một bài như trên.Mình vẫn ôn trong *********7.73 và TestInside 11.72.Bạn có thể nói rõ hơn về cấu trúc bài thi không? Ví dụ có bao nhiêu câu về Routing, Switching, IP, Wan và post câu Drag and Drop về hop count,bandwidth, delay cho mình với. Thanks!

Comment

download passguide mới nhất 392 câu miễn phí ở trang nào vậy các bạn?còn testinside 310 câu download ở trang nào sao mình tìm hoài mà ko thấy?ban nào biết giúp mình với?

Comment

Originally posted by trinhktvt View Post
                      download passguide mới nhất 392 câu miễn phí ở trang nào vậy các bạn?còn testinside 310 câu download ở trang nào sao mình tìm hoài mà ko thấy?ban nào biết giúp mình với?
                      google đi bạn .............
                      Connecting ...

Comment

Các bạn giúp mình một vấn đề nữa với. Trong khi thi CCNA 640-802 ở phần Lab,câu lệnh mình gõ sai có thể gõ lại được không. Ví dụ: mình cấu hình câu lệnh sai, có thể hủy lệnh đó đi bằng lệnh no ........... và cấu hình lại lệnh đó ,như trong packet tracer hoặc bosom netsim không? Hay là gõ sai câu lệnh là coi như đi tong luôn ? Giúp mình nhé!

Comment

Như lúc làm LAB thật bạn à! Bạn có đủ quyền để chỉnh sửa khi bạn cấu hình sai bằng lệnh no
                          Linux Ebooks:75:

Comment

Originally posted by randomx View Post
                            Như lúc làm LAB thật bạn à! Bạn có đủ quyền để chỉnh sửa khi bạn cấu hình sai bằng lệnh no
                            Cảm ơn bạn nhiều!

Comment

Chúc mừng bạn nha!Các bạn có thể vô http://www.careercert.info để down về nhé.Chúc mọi người thành công
                              Nguyen Van Manh
                              Address:124/67/23, Xo Viet Nghe Tinh Str, Ward 21,Binh Thanh District,HCMC
                              Y!M:nguyenvanmanhdl
                              Email:itdongnai@gmail.com
                              Website:http://itlab.com.vn

Comment

Working...
                              X