• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin các bác tư vấn nên ôn thi CCNA theo bộ đề thi nào !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin các bác tư vấn nên ôn thi CCNA theo bộ đề thi nào !!!

Em bây giờ bắt đầu ôn thi CCNA nhưng em chưa biết nên chọn ôn theo bộ đề nào xin các bác tư vấn,đặc biệt là những bác mới pass CCNA theo các bác nên chọn ôn theo Passure V8.14 hay TestInside V11.73 hay là ôn theo bộ đề nào? Rất mong sự tư vấn của các bác.Em xin cảm ơn trước!
    Last edited by vanhoan_ct; 25-06-2010, 01:01 AM.
    vzcv

Minh cũng đang ôn và thấy thằng testinside v11.72 có nhiều câu sai, theo tui thi bác nên ôn cả 2, nếu thấy sai thì fai chú ý.

Comment

Originally posted by doanvanthang View Post
      Minh cũng đang ôn và thấy thằng testinside v11.72 có nhiều câu sai, theo tui thi bác nên ôn cả 2, nếu thấy sai thì fai chú ý.
      Mình thấy có Testinside V17.14 mà có 356 câu, chẳng hiểu có nhầm lẫn gì không? Hay đây là bản V11.72 .Mình thấy bản passure 7.73 và 8.14 trình bày thấy rõ ràng có giải thích học thấy thích hơn.Mình cũng chỉ mới học.
      vzcv

Comment

Originally posted by vanhoan_ct View Post
        Mình thấy có Testinside V17.14 mà có 356 câu, chẳng hiểu có nhầm lẫn gì không? Hay đây là bản V11.72 .Mình thấy bản passure 7.73 và 8.14 trình bày thấy rõ ràng có giải thích học thấy thích hơn.Mình cũng chỉ mới học.

Bạn à, mình nói thế này, bạn đừng quá chú ý đến version, Bộ 356 câu là bộ đề thi chính của Cisco, nếu bạn chỉ cần pass thôi thì ôn theo bộ này. Còn bộ 722 câu thì nó đã bao gồm 356 câu trên và những câu mở rộng. Nếu các bạn muốn pass 1000/1000 thì luyện 722 câu và làm LAB thật vững. Đó là kinh nghiệm từ những đợt thi quốc tế của mình đó. Bên Microsoft và Cisco đều như nhau. Chúc bạn thành công.

Comment

Originally posted by phibom View Post

Bạn à, mình nói thế này, bạn đừng quá chú ý đến version, Bộ 356 câu là bộ đề thi chính của Cisco, nếu bạn chỉ cần pass thôi thì ôn theo bộ này. Còn bộ 722 câu thì nó đã bao gồm 356 câu trên và những câu mở rộng. Nếu các bạn muốn pass 1000/1000 thì luyện 722 câu và làm LAB thật vững. Đó là kinh nghiệm từ những đợt thi quốc tế của mình đó. Bên Microsoft và Cisco đều như nhau. Chúc bạn thành công.
          bác này nói chuẩn đấy . nếu chỉ cần pass thì đơn giản . vấn đề đạt điểm cao mới khó

Comment

Xin chân thành cảm ơn tất cả các bạn đã cho mình ý kiến!Thực ra mình học chuyên ngành viễn thông,học CCNA để hiểu biết thêm và cũng muốn có thêm cái chứng chỉ gọi là phổ cập CCNA làm cho cái hồ sơ nó đẹp hơn một chút thôi.
            Last edited by vanhoan_ct; 25-06-2010, 08:57 PM.
            vzcv

Comment

Vậy thì bạn chỉ cần ôn test inside 356 câu thôi!!!Bản 11.73 nhiều câu mở rộng hơn với kiến thức rất vững!
              Chúc bạn thành công

Comment

Các bạn có bản 11.73 dạng pdf không cho mình xin với. Thanks

Comment

hiểu bài + testinside hay *** + 9tut.com thì cỡ j mà k pass.

Comment

Originally posted by geometry View Post
                    hiểu bài + testinside hay *** + 9tut.com thì cỡ j mà k pass.
                    Bác nầy nói CHUẬN!

Comment

9 xac, on tap thoi may bac :D
                      Bàn tay tặng đóa hồng bao giờ cũng còn phảng phất mùi thơm:53:

Phan Minh Tài
                      IT Engineer
                      yahoo : manowar_qb@yahoo.com
                      Email : minhtai.cnttt@gmail.com

Comment

Working...
                      X