• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nếu đã có BSCI & BCMSN liệu sau 31/7 thi thêm ARCH có được CCDP ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nếu đã có BSCI & BCMSN liệu sau 31/7 thi thêm ARCH có được CCDP ???

Mình có 1 thắc mắc mong các bạn giải thích giúp.
    Mình đã có chứng chỉ CCNP (BSCI+BCMSN+ISCW+ONT). Đầu tháng 9 này mình định thi CCDP và chỉ cần thi thêm 1 môn ARCH nữa vì đã có BSCI và BCMSN rồi. Nhưng trên trang chủ Cisco thông báo là sau 31/7 hình như BSCI và BCMSN không còn hiệu lưc. Mình không hiểu 31/7 là thời hạn cuối để thi BSCI và BCMSN cho những người chưa có hay những người đã có rồi thì 2 mồn này không còn hiệu lực để lấy được CCDP.
    Thanks

Originally posted by saothiencoden View Post
    Mình có 1 thắc mắc mong các bạn giải thích giúp.
    Mình đã có chứng chỉ CCNP (BSCI+BCMSN+ISCW+ONT). Đầu tháng 9 này mình định thi CCDP và chỉ cần thi thêm 1 môn ARCH nữa vì đã có BSCI và BCMSN rồi. Nhưng trên trang chủ Cisco thông báo là sau 31/7 hình như BSCI và BCMSN không còn hiệu lưc. Mình không hiểu 31/7 là thời hạn cuối để thi BSCI và BCMSN cho những người chưa có hay những người đã có rồi thì 2 mồn này không còn hiệu lực để lấy được CCDP.
    Thanks
    ngày 31/7 Cisco không còn cho thi 2 môn này nữa thôi bạn, những môn bạn đã thi thì vẫn còn hiệu lực, bạn cứ yên tâm nhé.

Chúc bạn thành công.

Hãy cho nhau những gì mình đang có
    Lỡ mai này không có để cho nhau

Comment

Chào Tuấn
      Vậy là sau 31/7, mình chỉ phải thi thêm một môn ARCH kết hợp với 2 môn BSCI + BCMSN đã thi trước đó (trước 31/7) thì mình vẫn có thể lấy được CCDP ???
      Đúng không bạn ???
      Thanks

Comment

Originally posted by saothiencoden View Post
        Chào Tuấn
        Vậy là sau 31/7, mình chỉ phải thi thêm một môn ARCH kết hợp với 2 môn BSCI + BCMSN đã thi trước đó (trước 31/7) thì mình vẫn có thể lấy được CCDP ???
        Đúng không bạn ???
        Thanks
        Đúng rồi. Bạn cứ yên tâm thi môn ARCH rồi sẽ có được CCDP.

Comment

Mình lại có một khó khăn khác: Mình có BSCI và ONT rồi. Bây giờ phải tính sao đây nhỉ? Thi nốt BCMSN và ISCW hay là thi 2 core mới SWITCH và TSHOOT nhỉ? Đau đầu quá cơ.

Comment

Originally posted by killerhp View Post
            Mình lại có một khó khăn khác: Mình có BSCI và ONT rồi. Bây giờ phải tính sao đây nhỉ? Thi nốt BCMSN và ISCW hay là thi 2 core mới SWITCH và TSHOOT nhỉ? Đau đầu quá cơ.
            Làm 2 môn Switch và Tshoot đi bạn.

Comment

Originally posted by killerhp View Post
              Làm 2 môn Switch và Tshoot đi bạn.

Comment

Chào mọi người! Hiện nay em đang ôn BSCI. Xin Thầy và các sư huynh chỉ cho tài liệu,*** để pass BSCI. Thanks all!!!chúc vui ve!

Comment

Chắc chắn đúng chứ bạn

Comment

Working...
                  X