• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pass CCNA lúc 9h30 ngày 10/9

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pass CCNA lúc 9h30 ngày 10/9

Sáng nay, mình pass CCNA đc 923/1000. Nói chung thì câu hỏi vẫn nằm trong bộ Test Inside 17.14 và 3 câu sim: EIGRP, ACL2, VTP. Theo mình đc biết thì khoảng 8 tháng Cisco mới đổi đề 1 lần nên các bạn nào chuẩn bị thi thì yên tâm nhé!!!!! Good luck!!!!!

Originally posted by huy011189 View Post
    Sáng nay, mình pass CCNA đc 923/1000. Nói chung thì câu hỏi vẫn nằm trong bộ Test Inside 17.14 và 3 câu sim: EIGRP, ACL2, VTP. Theo mình đc biết thì khoảng 8 tháng Cisco mới đổi đề 1 lần nên các bạn nào chuẩn bị thi thì yên tâm nhé!!!!! Good luck!!!!!
    Chúc mừng bác :))

Comment

hê hê, chúc mừng bác, trưa nay đang ngủ thì có bạn nữ nhắn tin, tao đỗ 1000/1000 rồi. Trước khi đi thi nó còn chuẩn bị tiền để mua voucher khác phòng thi ko qua mà :))

Comment

chúc mừng anh Rock nha! Tiếp CCNP rồi CCIE lab để hơn Mr. Đức Quang luôn đi bác. Hohohoho

Comment

Hi!
          Chúc mừng bạn.Tiếp tục lên CCNP đi.

Comment

Originally posted by phisonpham View Post
            chúc mừng anh Rock nha! Tiếp CCNP rồi CCIE lab để hơn Mr. Đức Quang luôn đi bác. Hohohoho
            chú cứ vậy ko à :))

Comment

Originally posted by viethung0203
              bạn ơi , mình nghe nói sau khi làm xong mấy câu sim phải copy run-config start-config đúng ko, với lại gõ sai ko đc gõ lại vì không có lệnh "no...." có đúng ko
              fải copy running-config startup-config mới đúng, có lệnh "no..." chứ bạn >:D<

Comment

Originally posted by tuancuongtk6 View Post
                Hi!
                Chúc mừng bạn.Tiếp tục lên CCNP đi.
                mình cũng muốn lắm chứ nhưng vấn đề tài chính thì ko cho fép :)

Comment

chú cứ vậy ko à :))
                  Em là em ngưỡng mộ bác lắm! Bác mau ship bằng về vài bữa nộp Mr Quang để miễn môn QOS, mạng nâng cao luôn. Hohohoho :))

Comment

thế bộ 17.14 được mấy tháng rồi bác

Comment

Originally posted by phisonpham View Post
                      Em là em ngưỡng mộ bác lắm! Bác mau ship bằng về vài bữa nộp Mr Quang để miễn môn QOS, mạng nâng cao luôn. Hohohoho :))
                      ko dám ko dám, 1-2 tháng nữa là có bằng, mà chú có chắc là Mr Quang cho miễn QoS với mạng nâng cao ko đấy :45:

Comment

Originally posted by lenam_88 View Post
                        thế bộ 17.14 được mấy tháng rồi bác
                        mình cũng ko rõ nữa, nhưng bạn cố gắng thi sớm đi, tránh đêm dài lắm mộng bạn à :D

Comment

ko dám ko dám, 1-2 tháng nữa là có bằng, mà chú có chắc là Mr Quang cho miễn QoS với mạng nâng cao ko đấy :45:
                          Bác có CCNP thì em chắc với bác là các môn Mr Quang dạy sẽ miễn cho bác hết luôn! Trừ môn Linux ra mà Linux thì bác bờ-rồ rồi cần gì miễn nữa. Hohoho :))

Comment

chúc mừng bạn nhé

Comment

Working...
                            X