• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pass CCNA 1000/1000 15/09/2010

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pass CCNA 1000/1000 15/09/2010

Mình mới pass CCNA 1000 point lúc 16h hôm nay. Đề thi không có gì mới, hầu hết ở Test Inside 17.14 và 1 ít trong ***. Ngoài ra có khoảng 4-5 câu update cũng dễ, còn LAP thì vẫn là VTP, ACL2, EIGRP trên 9tut.com. Lưu ý xem kỹ phần lap VTP 1 chút.

DVP
    Last edited by dvphuc; 15-09-2010, 10:28 PM.

chúc mừng anh ^^! gây áp lực cho anh em nghen

Comment

Chuc mung, lau lau moi thay 1 nguoi 1000p, giong mieng, hiha!
      Ho Tuan Manh
      tuan_manh2001@yahoo.com

Comment

chúc mừng nhé

Comment

hi!
          chúc mừng bạn!

Comment

chúc mừng bác, sẵn tiện bác cho e cái link *** mà bác nói đi ạ. e cũng chưa hỉu đó là gì hết :-?

Comment

vậy là chỉ tập trung trong testinside 17.14 thôi hả,tính ra nó sẽ rút bớt số câu hơn so với 17.13
              còn bạn nói 1 vài câu trong .....,bạn có thể viết rõ ra dc ko để mình down về học thêm

Comment

Bạn cho mình biết chi tiết tài liệu *** và nếu có gì dặn dò thêm nữa thì mình cám ơn nhiều nhé!
                Mình sắp thi nên cũng đang quan tâm nhiều.
                Thanks!

Comment

Do blog nó chặn chữ P.4.S nên không hiển thị được. Sorry nhé! Mình nghĩ nó cũng đơn giản thôi, mấy câu update thuộc phần chia IP. Còn lại các bạn nên xem kỹ lap để đừng sai là được.

Comment

sự chúc tụng
                    Tôi đề nghị liên kết này nếu ai cần giúp đỡ ccna chứng nhận

Comment

chúc mừng, perfect
                      Bàn tay tặng đóa hồng bao giờ cũng còn phảng phất mùi thơm:53:

Phan Minh Tài
                      IT Engineer
                      yahoo : manowar_qb@yahoo.com
                      Email : minhtai.cnttt@gmail.com

Comment

Bạn ơi bài lap ACL2 không cần set pasword vty, console , enable password cisco đúng ko?vì nó set sẵn cho mình pass nên ko cần nữa đúng ko?

Comment

Working...
                        X