• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Passed CCNA chiều 24/9/2010

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Passed CCNA chiều 24/9/2010

chiều nay mình thi CCNA rồi, đề vẫn thế ko có j thay đổi, vẫn là 3 lab VTP, EIGRP và ALC2. riêng có ALC2 thì ip có thay đổi thôi, chứ cấu hình vẫn như 9tut.com.
    Anh em nào chưa thi hãy cứ tự tin và ôn nhé, tất cả trong Testinside v17.14
    Mọi cố gắng sẽ đc đền đáp, chúc các anh em thi tốt, thân ái!! ;)

thanks pro đã cung cấp thông tin.
    chính xác là ko có câu hỏi nào ngoài TIS 17.14 hả bro ?
    pro pass bao nhiêu vậy nè ?
    chúc mừng nha !

Comment

cảm ơn bạn !
      chính xác là thế, mình thi câu hỏi ko có j ngoài Testinside 17.14 link: http://www.examcollection.com/cisco/....vce.file.html
      nhưng trong này mình thấy có mấy câu đáp án ko đc chính xác với lại nó ko có giải thích, mình ôn thêm cả cái này nữa http://www.examcollection.com/cisco/....vce.file.html
      Nhờ ôn kĩ trong 2 cái này và lab trên 9tut nên mình pass có 1000/1000 thôi :D

cứ ôn kĩ cho đến khi nào test thử mà ko cần nhìn câu hỏi, chỉ cần nhìn đáp án là biết ngay câu trả lời là ok,
      chúc bạn và các anh em thi thật tốt. Thân ái

Comment

cho mình hỏi , có ccna quốc tế và ccna do vnpro cung cấp thì sẽ có thuận lợi về điều gì

Comment

CCNA do vnpro cấp chỉ là chứng nhận đã hoàn thành khóa học ở vnpro thôi, còn cái CCNA quốc tế kia mới có giá trị cả trong nước và ngoài nước, thực tế xin việc cần cái CCNA quốc tế này bạn nhé.

Comment

Cisco.TestInside.640-802.v2010-05-16.346q -> cái file thứ 2 này có 1 số câu khác đáp án với TIS 17.14
            vậy bro chọn theo cái nào vậy bro ?
            thanks nhé

Comment

cái Cisco.TestInside.640-802.v2010-05-16.346q.vce chuẩn hơn bạn à, mình ôn theo cái này.
              với lại có thể bạn nên học thêm Cisco.ActualTests.640-802.v2010-05-21.by.Mashti.354q
              cái này nó cũng giống như testinside nhưng có giải thích ( học khoái hơn:D ) link; http://www.examcollection.com/cisco/....vce.file.html
              chúc bạn may mắn!

Comment

chuc mung ban nhe,ma cac ban oi,minh cung sap hoc xong khoa ccna,chac cung sap thi roi,bua nay bat dau on tren testinside,nhung ma tren 9tut.com thi minh xem lab o phan nao vay ban,co phai chi can xem trong lab sim la duoc phai khong a.

Comment

cảm ơn bạn nhiều !
                  các bài lab quan trọng thì nó ngay trên trang chủ của 9tut.com ấy, có ACL2, EIGRP và VTP là cần lưu ý, các lab khác có thể xem thêm để hiểu rõ vấn đền hơn.
                  Nhớ xem thêm phần " Share your CCNA Experience" để có thêm kinh nghiệm thi CCNA nhé.
                  chúc bạn thành công!

Comment

Chúc mừng bạn nha!
                    Nguyen Van Manh
                    Address:124/67/23, Xo Viet Nghe Tinh Str, Ward 21,Binh Thanh District,HCMC
                    Y!M:nguyenvanmanhdl
                    Email:itdongnai@gmail.com
                    Website:http://itlab.com.vn

Comment

Originally posted by itdongnai View Post
                      Chúc mừng bạn nha!
                      cảm ơn bác

Comment

Originally posted by nguyenkhoa87 View Post
                        cảm ơn bác
                        Chúc mừng bạn nhá! nếu được cho mình xin yahoo hoặc số phone với! thanked

Comment

Originally posted by danhsinh01 View Post
                          Chúc mừng bạn nhá! nếu được cho mình xin yahoo hoặc số phone với! thanked
                          cảm ơn bạn, my yahoo: love_e398

Comment

Working...
                          X