• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thêm 5 câu mới trong CCNA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thêm 5 câu mới trong CCNA

Ai thi rồi thì có thể up 5 câu mới lên cho mình được không pro ah

Bác nào thi rồi có còn nhớ 5 câu mới trong đề thi,có thể nói sơ qua cho anh em biết được ko???

Comment

Có thêm 5 câu mới nào? Nếu có thì post lên cho anh em cùng tìm hiểu. Tất nhiên là mỗi lần thi đều có những câu mới nhưng mà nó vẫn nằm chủ yếu trong bộ đề ... 50 câu mà có 5 câu mới thì cũng ko sao cả. Khó quá thì "cứ mạnh dạn bỏ qua" -lời thầy dạy mình nói- nên các bạn đừng lo quá. Nói thế thôi chứ biết vẫn hay hơn :D
      Lê Hồng Nam
      NIIT-iPMAC
      [ Add: 6rd Floor, 142 Doi Can, Hanoi, Vietnam ]
      [ CCNA-CCNP-CCIE-MITP-CEH-LINUX Training Program ]
      [ NIIT-Java-.NET-PHP&MySQL Training Program]
      Website: www.ipmac.vn

NET YOUR WORK!

Comment

5 câu mới dính 3 câu lab bạn cứ "mạnh dạn bỏ qua" kiểu gì cũng fail :))

Comment

Trước tớ thi cũng dính mấy câu mới dạng kéo thả đấy. Nhưng ko lo đâu. Trước mình cũng kéo thả bừa chả biết đúng hay sai. Vẫn pass. Bạn làm tốt mấy câu lab. Sai 5 câu ko sa đâu. Yên tâm mà thi.

Comment

Working...
          X