• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vừa mới pass CCNA 30/10 987/1000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vừa mới pass CCNA 30/10 987/1000

Hello cả nhà,sáng nay đi thi tâm trạng hồi hộp.Đăng ký thi 9h mà hồi sau trung tâm đổi qua 12h thi(Đúng giờ ngọ)làm lo quá trời...thi giờ linh...=P~
    Vô làm thủ tục hết 15 phút.
    Mở đề ra thấy mừng hết lớn,tòan bộ đều trong tes17.14 cả và 3 câu Lab trên 9tut
    http://9tut.com/ccna-lab-sim/80-ccna-vtp-sim-question lấy 5 câu trong tổng số 9 câu,cái này là lấy bất kỳ trong 9 câu nên các bạn cứ nắm vững 9 câu trong 9tut là ok,đề ra chỉ đổi IP thôi
    http://9tut.com/ccna-lab-sim/78-ccna...ist-sim-2,cái này y chang chỉ đổi IP
    http://9tut.com/ccna-lab-sim/64-ccna...lab-question,y chang luôn chỉ đổi IP
    Chỉ cần luyện thật kỹ và hiểu vấn đề là OK thôi,đề thi ko có gì là ghê gớm cả
    Bạn nào đang học trong tes17.14 thì nên xem cho thật kỹ,vì bản tes này có nhiều câu sai lắm,mình nhớ chắc cũng tới 10 câu lận đó.
    Bạn nào sắp thi nên xem lại cho kỹ rồi thi nhanh nhé,để lâi CISCO đổi đề thì mệt lắm
    À,có vài câu mới nhưng độ khó cũng vừa phải,chỉ cần hiểu bình tĩnh là OK hết thôi

Bạn ơi cho mình hỏi khóa học CCNA của bạn học bao nhiêu $ thế? bạn học ở đâu vậy?

Comment

Originally posted by o0o-Mr.Thang-o0o View Post
      Bạn ơi cho mình hỏi khóa học CCNA của bạn học bao nhiêu $ thế? bạn học ở đâu vậy?
      Mình học ở VNPRO,149d,Ung Văn Khiêm,Q.Bình Thạnh,TPHCM,khóa học 160$ hồi đó mình đóng gần 3tr1.Còn bây giờ $ lên giá rồi chắc hơn 1 chút

Comment

cho mình hỏi : Trong quá trình thi, có được sử dụng gấy bút và caculator của windows ko? (để chia ip cho nhanh và chính xác đó mà :) )

Comment

uh bạn cho mình hỏi ,10 câu ko đúng là gì vậy ,mình cảm ơn!!

Comment

Originally posted by minhnhatkyoto View Post
            cho mình hỏi : Trong quá trình thi, có được sử dụng gấy bút và caculator của windows ko? (để chia ip cho nhanh và chính xác đó mà :) )
            Các bạn vào thi được phát 1 tờ giấy trắng tuyệt đẹp khổ A4. hết
            ngoài ra các bạn ko cần phải thuộc lòng từng chữ cho câu lệnh
            mà bạn tab như làm lab thực tế thì câu lệnh sẽ hiện đầy đủ cho bạn
            các bài lab yêu cầu gì thì bạn có thể thực hiện các câu lệnh liên quan tới nó mà thôi

Comment

Anh ơi. em tự học thì đăng kí thi được không ạ:)
              Well come to my University 's Forum:P

Comment

ai đăng ký chả được. Cứ gì phải học thì mới dc đăng ký thi đâu bạn. Có cái là tự học thì không được cấp voucher thôi. Phí thi hơi mắc tý, 250$ gì đó.

Comment

Working...
                X