• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pass ccna 12/11/2010,chi co 961/1000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pass ccna 12/11/2010,chi co 961/1000

May hú hồn,hồi chiều hôm nay mới thi xong,may là pass ,bởi vì ôn chưa kĩ,buổi sáng đi đăng kí xong về nhà tranh thủ ôn lại 1 xíu mà thấy làm sai quá trời,buổi chiều lên định nói với trung tâm cho dời lại ngày thi nhưng chị bé dễ thương ở trung tâm VDC Đà Nẵng nói là không được,đành phải cố gắng thi thôi.
    Nói chung là đề cũng không khó,lý thuyết hầu hết có trong Testinside 17.14,mà hình như đề của mình chỉ có 1 câu mới,mình cũng chẳng nhớ rõ nữa,câu đó hình như mình đánh lụi.hi.
    lab thì vẫn vậy :VTP.EIGRP,ACL 2 .cũng thay đổi địa chỉ thôi,Câu VTP mình nghiên cứu hơi lâu .
    Nói chung là Pass thì mừng rồi.Chúc mọi người thi sau thành công hơn mình.

Chúc mừng bạn MinhLee.
    HỌC QUẢN TRỊ MẠNG - HOCQUANTRIMANG.COM

LÝ QUANG THIỆN - MASAN'S NETWORK ADMIN

Comment

lab vẫn như trong 9tut chứ bạn. Còn lý thuyết trong test17.14 a. Mình định tuấn sau thi. Có kinh nghiệm gì chỉ giúp mình với. Thank nhiều!

Comment

Các bạn nào có ý định lấy chứng chỉ quốc tế CCNA thì mình khuyên hãy khẩn trương thi đi.
        Mình có đọc trên diễn đàn mạng của US,thấy hết 31/12/2010 là cisco đổi bộ đề thi đấy!

Comment

lab thì vẫn như trong 9tut,còn lý thuyết mình nghĩ là nên học bộ đề .vce ở trong trang examcollection.com ấy,mình thấy nó chính xác hơn trong testinside nhiều.
          link:http://www.examcollection.com/cisco/....vce.file.html

Comment

lab thì vẫn như trong 9tut,còn lý thuyết mình nghĩ là nên học bộ đề .vce ở trong trang examcollection.com ấy,mình thấy nó chính xác hơn trong testinside nhiều.
            link:http://www.examcollection.com/cisco/....vce.file.html
            Link nay mo kieu j ban oi ??? :(

Comment

down ve no la file text, mo kieu j day :(

Comment

ở phía trên bên phải của trang đó có link down phần mềm visual certexam suite.mấy bạn down rồi mở ra,add link của file vce cẫn mở vào rồi OK là xong.

Comment

Originally posted by trong_thanh View Post
                  down ve no la file text, mo kieu j day :(
                  Bạn dùng soft VCE để mở nhé. Down tại đây http://www.mediafire.com/file/52ai92l81byyf9m/vce.rar

Comment

Working...
                  X