• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

THi CCNA ở đâu vậy?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• THi CCNA ở đâu vậy?

Anh em nào rành về vụ thi CCNA ở HCM cho em hỏi về địa điểm thi với nha!:D

Bùa chú và kinh nghiệm nữa ạ!

Cảm ơn anh em trước nha!:">

Khi mình thi CCNA thì mình đăng ký thi ở 383 Bến Chương Dương,số điện thoại 08383

Địa điểm thi này thu phí thi CCNA 250$,không thu thêm một phí nào khác.
    Hồ Vũ

Số điện thoại : 0989178909
    Email :
    hovu@wifipro.org
    Thành viên nhóm R&D Group VNPRO

Comment

Ban oi cho minh xin dia chi ro rang xiu di ban. Khi di dang ki thi thi can mang theo nhung gi?

Comment

Ở thành phố HCM thì mình biết có Trung tâm Nhất Nghệ đuuờng Bà Huyện Thanh Quan mình nghĩ chắc bạn cũng biết vì dân học mạng ai cũng biết trung tâm này.
        Nếu bạn không biết thì cứ vào trang www.nhatnghe.com sẽ có địc chỉ hoạc cũng có thể đến NIIT Nhà Rồng Địa chỉ 383 Bến Chương Dương, Quận 1, Tp.HCM
        Tel: (08) 38 364 515
        Khi đi đăng ký và khi thi chỉ cần mang theo CMND hoặc giấy phép lái xe và 250$ là xong...
        Hết sức đơn giản... Ngày thi do mình quyet dịnh... Giờ thì thường Sáng: 9:00
        Chiều 14:00

Comment

Cam on ban nha. Minh cung la hoc vien o Nhatnghe ma minh chua biet thogn tin o day co to chuc thi CCNA.

Comment

Nhất nghệ chỉ cho sv của Nhất Nghệ thi ccna thui, ko chấp nhận thí sinh tự do đâu nha bạn, chú ý nhé.

Nếu bạn học ở vnpro thì sang NIIT Nhà Rồng số 383 Bến Chương Dương, p Cầu kho q1
            Đóng 250USD + 123k phí làm bằng

Comment

Minh con cai bien lai hoc khoa LINUX o NHAT NGHE thi co dang ki thi CCNA duoc ko ta?

Comment

Bên Nhất Nghệ hình như có thu phí thêm 5$ thì phải. Bên NIIT Nhà Rồng 383 Bến Chương Dương chỉ thu lệ phí thi 250$ thôi,không thu lệ phí nào khác.
                Hồ Vũ

Số điện thoại : 0989178909
                Email :
                hovu@wifipro.org
                Thành viên nhóm R&D Group VNPRO

Comment

Da vang! Em cam on cac anh em da hoi y a!

Comment

Bên NN phải là sv học ccna ở đó mới đc đky thi... ko biết nó thi bộ đề j mà lắm trò ghê.
                    wa bên Nhà rồng thi cho lẹ bạn ơi.

Comment

Originally posted by ShamanKing View Post
                      Bên Nhất Nghệ hình như có thu phí thêm 5$ thì phải. Bên NIIT Nhà Rồng 383 Bến Chương Dương chỉ thu lệ phí thi 250$ thôi,không thu lệ phí nào khác.
                      NIIT Nhà Rồng thu thêm phí chuyển tiền 490VND cho 1USD, nếu bạn thi CCNA thì sẽ đóng thêm 490x250=122,500VND. Còn nếu lấy hóa đơn đỏ thì họ thu thêm 10% nữa, khoảng tiền 490x250 không được ghi vào hóa đơn.
                      Bạn cũng có thể tới SaigonCT T để thi, ở đây họ thu 5% trên giá tiền môn thi, xuất hóa đơn đỏ không tính thêm.
                      => Nếu không cần hóa đơn thì thi ở NIIT Nhà Rồng rẻ hơn, lấy hóa đơn thì nên qua SaigonCT T

Comment

Theo mình bạn nên mua voucher CCNA sẽ được giảm 50% (125$) giá khoảng 500k j đó, rùi thi thì sẽ rẻ hơn.

Comment

Working...
                        X