• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

ACE nao da co chung chi CcNA cho em hoi?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ACE nao da co chung chi CcNA cho em hoi?

Em da pass ccna tu cach day 1 thang,ngay hom qua co nhan 1 la thu cua cisco gui ve qua duong buu dien,trong long mung tham vi nghi chac day la chung chi nhung khi mo ra thi chi co dung 1 la thu congratulation 4011 cua cisco,em lo lam ,khong biet co phai la ho gui thieu khong hay la ben do gui chung chi rieng voi thu thong bao chuc mung.Anh em da co chung chi ccna cho em hoi co ai gap truong hop giong em khong a?va neu trong truong hop ho gui thieu thi minh phai xu li the nao ,vi em co duoc 2 chung chi ccna va ccna security nen cung hoi lo lang,mong anh em giup do.
    Last edited by minhlee; 14-12-2010, 04:14 AM.

Mới có một tháng nên bằng chưa về tới. Bạn chờ thêm một thời gian nữa.

Trước mắt, bạn có thể login vào profile cisco để xem nó "mailed" cho bạn cái cert kit chưa.
    Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
    https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

Mình thi từ tháng 1 đến h còn chẳng nhận dc mail miếc gì hết này. Chỉ có trong profile cisco thôi. Và bằng đã bị 7 lac.:(. Muốn nộp tiền để lấy cái bản mềm mà hệ thống thanh toán còn bị lỗi.:(.

Comment

da,em kiem tra roi,trong do co mailed 3 thu:4011,ccna va ccna security tu ngay 24/11.em nghi chac la ben do nguoi ta gui rieng moi cai moi bi thu.danh cho them vay.hic

Comment

Originally posted by minhlee View Post
          da,em kiem tra roi,trong do co mailed 3 thu:4011,ccna va ccna security tu ngay 24/11.em nghi chac la ben do nguoi ta gui rieng moi cai moi bi thu.danh cho them vay.hic
          cho mình hỏi chút là vào đâu để biết Cisco có gửi mailed cho mình không? Minh cũng thi được 1 tháng rồi nhưng không có tin tức gì cả

Comment

Ban da kich hoat cisco id chua?neu kich hoat roi thi khi dang nhap vao trong ban vao 'history" la co the xem duoc qua trinh xu ly cai cert cua minh,tu luc no bat dau hinh thanh den luc duoc gui di.

Comment

Thấy mọi người forum học trong testinside đi thi mà cứ pass nhiều quá. Sót hết cả ruột. Còn m đang học kỳ 4. Đến khị thi thì cũng phải ra tết, lúc đó chắc cisco đổi đề k biết ntn nữa

Comment

Originally posted by thanghiephoa View Post
                Thấy mọi người forum học trong testinside đi thi mà cứ pass nhiều quá. Sót hết cả ruột. Còn m đang học kỳ 4. Đến khị thi thì cũng phải ra tết, lúc đó chắc cisco đổi đề k biết ntn nữa
                hjc cái thời hạn kích hoạt Cisco ID của em expire rồi. Làm thế nào để lấy lại và nhận chứng chỉ được vậy? Ai biết giúp e với

Comment

Working...
                X