• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi hết thời hạn các course.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi hết thời hạn các course.

Hi all.

Mình vừa thi xong 642-902,642-813. Xin hỏi, đến bao giờ thì các coure này hết hạn nhỉ ? Ý mình là giờ cần thi thêm 642-832 nữa là đủ, thì maximum cái thời gian mà mình được phép trước khi phải thi 642-832 ? Ai biết trả lời giùm với nha.
    Đứng yên thì sẽ bị thụt lùi...

Hi

Bạn có thời gian 3 năm kể từ ngày pass môn mà bạn thi đầu tiên để hoàn tất toàn bộ CCNP. Thân.
    ------------------------------------

PHAM THI TU BINH
    Administrator
    Pearson VUE Authorized Select
    Cisco Authorised Training
    Mobile: 01696 515 665
    Email: tubinh@vnpro.org

Comment

Hi.
      Bác nguyenduchoa da thi xong 642-902,642-813 roi ak`. Xin hỏi bác ôn như thế nào đấy. Có thể cho mình xin tài liệu không? Email của mình Hieunt1286@gmail.com. Thanks!

Comment

Originally posted by tubinh View Post
        Hi

Bạn có thời gian 3 năm kể từ ngày pass môn mà bạn thi đầu tiên để hoàn tất toàn bộ CCNP. Thân.
        He, thank bạn. Thía này thì bét nhè, mình cứ tưởng 1-2 tháng.

Comment

Originally posted by cavoi007 View Post
          Hi.
          Bác nguyenduchoa da thi xong 642-902,642-813 roi ak`. Xin hỏi bác ôn như thế nào đấy. Có thể cho mình xin tài liệu không? Email của mình Hieunt1286@gmail.com. Thanks!
          Hi bạn.

Mình cũng tự ôn, GNS3, Pakcet Tracer, làm lab ra. Các tài liệu ôn thi thì trên mạng khá nhiều, mình sẽ gửi tên cho bạn rồi bạn down nhé.

Comment

Hi bạn.

Mình cũng tự ôn, GNS3, Pakcet Tracer, làm lab ra. Các tài liệu ôn thi thì trên mạng khá nhiều, mình sẽ gửi tên cho bạn rồi bạn down nhé.
            gửi cho em với bác nhé. mail em này duylinh3103@gmail.com. mà nếu như bác có yahoo thì anh em trao đổi luôn thì tốt quá ạ.

Comment

Nick yahoo của mình là hoanguyen_net, bạn cứ tự nhiên:D

Comment

Working...
              X