• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pass CCNA 949/1000 sáng nay

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pass CCNA 949/1000 sáng nay

Sáng nay mình thi tại Bến Nhà rồng và pass 949/1000, sai đúng 1 câu Lab Access-list ko thì cũng được điểm tối đa rùi, hơi tiếc tí. Các bạn đang ôn nên thi ngay đi nhé, tất cả đều nằm trong tis v17.14, lab thì ôn trên 9tut.com. Riêng phần Lab các bạn nên ôn kĩ và hiểu được bản chất là ok, tập trung ôn kĩ lab access-list, ko có gì khó cả, việc còn lại chỉ là click -> next -> finish -> pass.

Thanks bạn vì thông tin khá hữu ích, mình cũng đang muốn dự thi đây . Chúc bạn luôn vui vẻ và thành công trong cuộc sống !
    Nếu được bạn có thể send cho mình tis 17.14 bạn đã ôn lun nha !
    Email của mình đây : lhthanh@haisinhjsc.com.vn

Comment

Congratulation

chúc mừng bạn :)
      Bàn tay tặng đóa hồng bao giờ cũng còn phảng phất mùi thơm:53:

Phan Minh Tài
      IT Engineer
      yahoo : manowar_qb@yahoo.com
      Email : minhtai.cnttt@gmail.com

Comment

pass là đc rồi,quan trọng mình có cái bằng ^^ còn điểm đâu nói lên đc điều gì đâu...ai đc 1k/1k là người đó học thuộc ghê quá thôi ^^
        Xin chúc mừng bạn !!!

Comment

chuc mung ban he

Comment

Tis này đã up trên diễn đàn của vnpro rồi đó bạn, mình có gửi mail cho 2 bạn nhưng up lâu quá nên bỏ luôn. Bạn vào link này download thử nhé:

Trong bộ Tis này có 10 câu sai đã được update và sửa trên diễn đàn luôn rồi đó, bạn xem lại nhé. Chúc các bạn thi đậu!!

Comment

Congrats & Thank You So Much For Sharing!!!!

Comment

thank bạn nhé. Ah bạn ơi cho mình hỏi là bạn mua thẻ để thi như thế nào vậy? có nên mua thẻ ngoài hay là vào trung tâm thi rồi mua luôn?

Comment

Nếu được bạn có thể send cho mình tis 17.14 mà bạn đã ôn luôn nha! Mình cũng đang muốn thi, mà sợ quá. Vì số tiền bỏ ra nhiều quá nếu mà gặp gì ko mày thì khổ thân lắm.
                  Email của mình: nguyentansuu@gmail.com
                  Chân thành cám ơn bạn. Gởi đến bạn những lời chúc tốt đẹp nhất!

Comment

10 câu sai này sửa ở đâu thế bạn
                    mình tìm khắp diễn đàn mà ko thấy
                    giúp minh với
                    nhân tiện hỏi luôn : thứ tự đáp án trong đề có giống trong TIS 17.14 hay là thay đổi ?

Comment

mình có TIS bản sửa 10 câu này
                      MediaFire is a simple to use free service that lets you put all your photos, documents, music, and video in a single place so you can access them anywhere and share them everywhere.

Comment

Hiện tại, ôn thi TIS v21.24 có ổn ko các bạn? Với bộ P-4-S 665 QA bạn nào có ko share mình với.
                        Thanks!
                        Connecting ...

Comment

TIS V21.24 không thấy ai nói gì, chắc là cứ ôn V17.14 thôi

Comment

mình định thứ 6 tuần sau thi
                            có ai đi trước thăm dò ko nhi ?

Comment

cố lên nhé

Comment

Working...
                              X