• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pass CCNA 14 10 2011

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pass CCNA 14 10 2011

Pass today IPMAC 869p hơi thấp nhưng dù sao cũng qua. Chẳng biết mình sai câu nào luôn, lab làm ngon hết mà ... Nội dung thì cứ http://www.examcollection.com/cisco/....vce.file.html và 9tut.com mà ôn không cần nhiều.53 câu, 3 lab. Có mấy câu security không ôn kỹ nên chắc trả lời sai. ah có 1 con lab Eigrp mình thấy trong bảng định tuyến có 1 network không thuộc lớp địa chỉ nào trên sơ đồ cả thế là xóa béng nó đi, không biết có phải vì thế mà bị trừ điểm ko nữa.

bác kiemsino1 cho mình hỏi là,lab những câu trong phần nào vậy,mà nó có hóc ko?mình định cuối tháng thi mà cảm thấy lo quá.:(

Comment

Originally posted by kiemsino1 View Post
      Pass today IPMAC 869p hơi thấp nhưng dù sao cũng qua. Chẳng biết mình sai câu nào luôn, lab làm ngon hết mà ... Nội dung thì cứ http://www.examcollection.com/cisco/....vce.file.html và 9tut.com mà ôn không cần nhiều.53 câu, 3 lab. Có mấy câu security không ôn kỹ nên chắc trả lời sai. ah có 1 con lab Eigrp mình thấy trong bảng định tuyến có 1 network không thuộc lớp địa chỉ nào trên sơ đồ cả thế là xóa béng nó đi, không biết có phải vì thế mà bị trừ điểm ko nữa.
      Bác kiemsino1 cho em hỏi, bác ôn bộ đề nào vậy ? thấy bảo có mấy câu mới , về phần nào vậy bác, và cho em hỏi có nhiều câu về VPN không ? em cuối tháng thi đang ôn thấy hơi lo? hihi ?
      thanks bác

Comment

Dù sao cũng chúc mừng bạn nhé... :)

Comment

Cứ ôn bộ Cisco.Acme.640-802.v2011-07-09.by.Collisio.486q (bộ này có cả testkis ở trong rồi)

vs luyện hết lab 9tut là ngon thôi. lab mình thi có VPN, EIGRP, Access list. Cứ thi đi lúc đầu cũng lo nhưng ôn kỹ là ổn thôi :D. Mới hay ko thì ko rõ lắm chắc là mấy câu tính ip vs security :IDS, IPS j đó

Comment

BÁc cho hỏi thêm các câu hỏi về ipv6 có trong bộ đề thi chứ???

Comment

Bộ trên vẫn có câu sai nên phải chú ý kỹ :D

Comment

Cứ ôn bộ Cisco.Acme.640-802.v2011-07-09.by.Collisio.486q (bộ này có cả testkis ở trong rồi)

vs luyện hết lab 9tut là ngon thôi. lab mình thi có VPN, EIGRP, Access list. Cứ thi đi lúc đầu cũng lo nhưng ôn kỹ là ổn thôi :D. Mới hay ko thì ko rõ lắm chắc là mấy câu tính ip vs security :IDS, IPS j đó
                Lab VPN thì lab cái gì đấy bác, sao lạ vậy thường thì chỉ có lab VTP và EIGRP và ACL thôi chứ. Bác có thể demo lab VPN được không
                thanks bác!!

Comment

Originally posted by zalman View Post
                  Bộ trên vẫn có câu sai nên phải chú ý kỹ :D
                  Mình sắp thi mà cũng ôn bộ này bạn có link nào chỉ ra những câu sai ko,
                  DON'T LIMIT YOUR CHALLENGES, CHALLENGE YOUR LIMITS

Comment

Originally posted by ganglyeol View Post
                    BÁc cho hỏi thêm các câu hỏi về ipv6 có trong bộ đề thi chứ???
                    ipv6 với vpn khoảng 20%

Originally posted by boysaithanh View Post
                    Lab VPN thì lab cái gì đấy bác, sao lạ vậy thường thì chỉ có lab VTP và EIGRP và ACL thôi chứ. Bác có thể demo lab VPN được không
                    thanks bác!!
                    bác ấy nhầm đấy lab vẫn là vtp,eigrp,acl2
                    Originally posted by andrew antonio View Post
                    Mình sắp thi mà cũng ôn bộ này bạn có link nào chỉ ra những câu sai ko,
                    Cái này chịu, bạn vào trang 9tut xem thảo luận của member dưới mỗi chủ đế ấy.

Comment

hi all,cho mình hỏi chút về mấy câu drag drop với :)
                      khi trả lời có cần phải đúng thứ tự như đáp án của máy k,hay chỉ cần kéo thả đúng các đáp án là đc hả mọi người
                      ai có kinh nghiệm ôn mấy câu drag drop này chỉ mình cách ôn với .thanks trc nha

Comment

Originally posted by the_sigh View Post
                        hi all,cho mình hỏi chút về mấy câu drag drop với :)
                        khi trả lời có cần phải đúng thứ tự như đáp án của máy k,hay chỉ cần kéo thả đúng các đáp án là đc hả mọi người
                        ai có kinh nghiệm ôn mấy câu drag drop này chỉ mình cách ôn với .thanks trc nha

Chắc ăn thì bạn kéo theo thứ tự tứ trên xuống dưới trái qua phải :D

Comment

Tuy cau hoi ban ah , neu cau hoi yeu cau drag and drop theo thu tu thi ban sap xep dung trinh tu ; con khong thi thu tu nhu the nao cung duoc !

Comment

Working...
                          X