• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Về việc lấy bằng CCNA bản Hard Copy

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Về việc lấy bằng CCNA bản Hard Copy

Mình đã thi đậu CCNA tháng vừa qua.Cisco cũng đã gửi cho mình cái certification fullfilment. CHo mình hỏi là có bắt buộc phải vào confirm gói kit Hard Copy để được ship về VietNam không hay mặc định là nó sẽ tự chuyển về địa chỉ mình đã đăng kí trước đó. Vì khi mình muốn ship Hard Copy thì nó đòi phải có thẻ credit card, mình xài thẻ debit card của ACB nhập vào cũng không được chấp nhận. Mong các bạn đi trước giúp đỡ mình với.

Mặc định là bản hard copy đó bạn ,mình cũng đang đợi đây , cisco mailed hôm 16

Comment

Originally posted by tungdollars View Post
      Mình đã thi đậu CCNA tháng vừa qua.Cisco cũng đã gửi cho mình cái certification fullfilment. CHo mình hỏi là có bắt buộc phải vào confirm gói kit Hard Copy để được ship về VietNam không hay mặc định là nó sẽ tự chuyển về địa chỉ mình đã đăng kí trước đó. Vì khi mình muốn ship Hard Copy thì nó đòi phải có thẻ credit card, mình xài thẻ debit card của ACB nhập vào cũng không được chấp nhận. Mong các bạn đi trước giúp đỡ mình với.
      Không được thì đưa thẻ, thông tin và password của bạn đây mình làm dùm cho...hehe...=P~

Nói chơi cho vui vậy thôi chứ bạn chỉ cần vào xem lại thông tin cá nhân như tên, địa chỉ coi có đúng chưa để nó gởi bằng về. Không cần chỉnh sửa nội dung gì hết là nó sẽ gởi bản hard copy về cho bạn.
      Bạn có thể click vào history (phía bên trái của trang thông tin của bạn) để xem tiến trình mà cisco gởi bằng về cho bạn.

Comment

Theo bạn nên dùng bản mềm, vì bản cứng đó dễ ko nhận được lắm, bạn lấy bản mềm rồi đi in màu cũng được bạn ạ.

Comment

Vậy nói chung là không cần làm gì hết .Chỉ cần ngồi theo dõi phần History. History cũng mình đang ở trạng thái proceed. không biết bao nhiêu ngày thì nó sẽ mail

Comment

Vậy nói chung là không cần làm gì hết .Chỉ cần ngồi theo dõi phần History. History cũng mình đang ở trạng thái proceed. không biết bao nhiêu ngày thì nó sẽ mail
            Thường bản mềm chuyển tới email mà bạn ghi trong profile lẹ hơn bản cứng.
            Từ khoảng 7 ngày tới 1 tháng
            Phạm Minh Tuấn

Email : phamminhtuan@vnpro.org
            Yahoo : phamminhtuan_vnpro
            -----------------------------------------------------------------------------------------------
          Trung Tâm Tin Học VnPro
          149/1D Ung Văn Khiêm P25 Q.Bình thạnh TPHCM
          Tel : (08) 35124257 (5 lines)
          Fax: (08) 35124314

Home page: http://www.vnpro.vn
          Support Forum: http://www.vnpro.org
          - Chuyên đào tạo quản trị mạng và hạ tầng Internet
          - Phát hành sách chuyên môn
          - Tư vấn và tuyển dụng nhân sự IT
          - Tư vấn thiết kế và hỗ trợ kỹ thuật hệ thống mạng

Network channel: http://www.dancisco.com
          Blog: http://www.vnpro.org/blog

Comment

Sau khi bạn thi xong khoảng 2-3 ngày là nó sẽ processed. Sau đó khoảng nữa tháng là nó sẽ mailed. Và cuối cùng là thêm khoảng nữa tháng nữa là hard copy sẽ tới nhà bạn...nhiệm vụ của bạn bây giờ là thế này :110:

Comment

• Working...
              X