• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

hỏi về cách lấy bằng ccna

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hỏi về cách lấy bằng ccna

có pro nào đã lấy bằng ccna rồi thì chỉ cho em cách lấy bằng với
    bác nào có file cụ thể thì cho mình với nha
    mình đã vô phân certification fulfillment rồi, nhưng không biết điền thông tin ra sao để nhận bằng cả
    mail mình mà hoangvuqn_89@yahoo.com.vn
    thanks trước

Chào bạn,

Đầu tiên bạn đăng nhập vào tài khoản cisco, sau đó xem lại thông tin cá nhân như tên, địa chỉ coi có đúng chưa để nó gởi bằng về. Không cần chỉnh sửa nội dung gì hết là nó sẽ gởi bản hard copy về cho bạn.
    Tiếp theo chọn history để xem tin tức nó xử lý việc cấp bằng cho mình như hình sau

Khi nó hiện ra trang history thì bạn nhìn vào cột cuối cùng để xem thông tin

- Ngày bạn thi : nó sẽ hiển thị 3 dòng cuối cùng
    - Khoảng 2-3 ngày sau : hiển thị dòng thứ 2 (cho biết là nó đang xử lý thông tin của bạn)
    - Khoảng nữa thánh sau : hiển thị dòng đầu tiên (cho biết là nó đã gởi cho bạn)
    - Khoảng nữa tháng sau : bằng tới nhà bạn
    Nói chung khoảng 1 tháng sau khi bạn thi thì sẽ nhận được bằng.

Comment

Chào bạn,

Nó đã gởi (mailed) cho bạn ngày 28/11/2011 rồi. Mình nghĩ chừng vài ba bữa nữa là bạn nhận được bằng rồi...

Comment

ok,thanks pro nhiu :D

Comment

các bác cho em hỏi thế address trong khi mình tạo acc có phải giống với add trong shipping label ko. trong label thì mình nhờ tên người khác nhận hộ. ko bít có được ko.
          thanks all !!!

Comment

Các bác cho em hỏi 1 tí, là trong cái HISTORY của em, thì 2 dòng dưới cùng là :

Mar 8, 2012 Mar 8, 2012 Fulfillment 6497154 CCNA-Kit: Processed Details
          Mar 7, 2012 Mar 7, 2012 Fulfillment 6497154 CCNA-Kit: Address Verified By Candidate Details
          Mar 7, 2012 Mar 7, 2012 Fulfillment 6497154 CCNA-Kit: Awaiting Verification Details
          Mar 7, 2012 Mar 7, 2012 Fulfillment 6497154 CCNA-Kit: Newly Created

-> Vậy thế này tức là đã OK chưa ạ?

Em thấy họ còn có 1 cái mail gửi về nói là có bản ELECTRONIC có thể tải về mà em vào theo hướng dẫn còn đòi cả CREDIT CARD -> vậy nếu ko có thì ko down được phải ko ạ? Nếu em ko làm gì nữa thì cứ ngồi đọi bản Cứng về tới nhà ạ?
          Last edited by lovelee; 12-03-2012, 04:55 PM.

Comment

thi có khó không mấy bác

Comment

• Working...
            X