• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

pass ccna ngày 22/12/2011

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• pass ccna ngày 22/12/2011

hôm nay thi ở ipmac mà gà quá. bắt bà nhân viên ở đấy phải chạy 3 lần thì mới được thi.
    đề thì vẫn trong acme thui có vài câu khác bên ngoài. cứ ôn chắc acme là pass. đề mình có câu drag and drop hơi ngược với trong acme thì phải. ở trong acme là frame leave R1 f0/0 toward R2. trong đề là leave R2 toward R1.
    lab thì vẫn là EIGRP ( AS 222, trong router nối với ISP thì có route không đúng. remove network đó và thay bằng network của con mới add vào là được)
    VTP : mình là câu số 2,3,4,5,7 .câu số 7 thì SwX có số revison number thấp hơn so với Sw3 nên vlan của SwX được thay thế bởi vlan của Sw3. ko bít đúng ko nữa.
    ACCESS-LIST : ko có gì thay đổi cả. cho phép host 1 truy cập vào web server, chặn toàn bộ host trong core và lan truy cập vào web serer, còn lại là cho phép hết.

cho mình hỏi sau bao lâu lấy được bằng vậy các bạn. nghe bà ở ipmac bảo là phải tạo 1 account ở cisco.com là như thế nào ?
    THANKS ALL !!!!!!!!!

my score: 986/1000

Chúc mừng bạn.
    Lâm Văn Tú
    Email :
    cntt08520610@gmail.com
    Viet Professionals Co. Ltd. (VnPro)
    149/1D Ung Văn Khiêm P25 Q.Bình thạnh TPHCM
    Tel: (08) 35124257 (5 lines)
    Fax (08) 35124314
    Tập tành bước đi....

Comment

tùy thuộc vào đợt bạn thi, có người 1 tháng, 2 tháng, thậm chí bị thất lạc. còn về Account cisco thì sau khi thi xong 1-3 ngày là bạn có 1 mail được cisco gửi link tạo account trong Email bạn đang kí khi thi đó. Chúc bạn sớm thi xong CCNP

Comment

Working...
      X