• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pass ccna (23/8/2012)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pass ccna (23/8/2012)

Chào mọi người, mình mới pass CCNA xong, pass với 973đ. lên đây cập nhật thông tin đề thi cho mọi người!
    Đề vẫn như vậy, có 50 câu, 3 câu sim, và 1 CÂU MỚI. ++Sim VTP, ACL2, EIGRP y chang 9tut.com, các bạn lên đấy ôn nhé.
    mình ôn trong bộ Jericho.632q và 9tut sim.

IPv6 CÂU MỚI:
    -IPv6 Loopback Address là gì?
    *::1

bác bị trừ điểm phần nào thế ?

Comment

@oishi16
      phần: configure, verify, and troubleshoot basic router operation and routing on Cisco devices
      và implement, verify, and troubleshoot NAT and ACLs in a medium-size enterprise branch office network.
      chắc là phần ACL và EIGRP
      Last edited by L33Angel; 24-08-2012, 01:47 AM.

Comment

chúc mừng bác.thanks bác đã share =D>

Comment

Originally posted by chelsea8689
          hình như đổi đề rồi sao ấy
          hả đổi như nào bác :-o em sắp thi
          hoang mang :-ss

Comment

Originally posted by haind1 View Post
            hả đổi như nào bác :-o em sắp thi
            hoang mang :-ss
            Đề vẫn như vậy, bác

Comment

Originally posted by L33Angel View Post
              Đề vẫn như vậy, bác
              thanks bác :D
              tại bác kia nói làm tự dưng hoang mang :(

Comment

vãi xoài =)
                trên đó cũng có những thằng xấu tính nói sai chỉ đểu mà bác :|

Comment

nay cũng mới nghe thằng bạn nói thầy giáo dạy bảo mới đổi đề ko biết thế nào.có bác nào vừa thi vào confirm hộ e với.e cũng đang ôn để chuẩn bị thi

Comment

sax :-ss
                    mấy bác này cũng vừa mới thi hôm 23/8 mà
                    chả nhẽ sau vài ngày nó đổi đề sao :-ss
                    lắng lo phết há há

Comment

mình lên examcollection xem, hôm 26 vẫn có mấy người nói vẫn đúng 100% mà, mình đang ôn bộ SEHAR vì chưa thấy ai chê cả, thg bạn mình thi hôm 22 ôn bộ Jericho cũng bảo đúng 90%, mình đang theo dõi thêm, trên examcollection mấy bạn để ý mà xem cũng có mấy con dog hay cắn bậy lắm

Comment

Originally posted by vietdungbcvt View Post
                        mình lên examcollection xem, hôm 26 vẫn có mấy người nói vẫn đúng 100% mà, mình đang ôn bộ SEHAR vì chưa thấy ai chê cả, thg bạn mình thi hôm 22 ôn bộ Jericho cũng bảo đúng 90%, mình đang theo dõi thêm, trên examcollection mấy bạn để ý mà xem cũng có mấy con dog hay cắn bậy lắm

đúng là như thế bác à ;)
                        sáng nay e đọc 9tut có thằng thi sáng nay 1000/1000 ôn bộ Sehar đó :))

Comment

Originally posted by vietdungbcvt View Post
                          thanks bác thế túc tiệp ôn thôi.e cũng đang ôn bộ Jericho.bác đang ôn bộ này phải ko ạ
                          Pass Your Exam With Latest and Updated Cisco Certification Exam Dumps, Study Guide, Video Training Course. Cisco Certification Exam Dumps Uploaded by Real Users to help you Pass Fast.

Comment

Working...
                          X