• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mong được giải đáp thắc mắc !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mong được giải đáp thắc mắc !!!

Vui lòng cho mình hỏi về vấn đề này một chút
    Nếu giả sử mình đã thi CCNP và Code của BSCI ( 642-801) & Switching ( 642-811).
    Bây gời mình muốn thi thêm CCIP hoặc CCDP . Thì mình có thể chuyền điểm thi từ CCNP sang được không ? Thì Tố Uyên trả lời là được.
    Nhưng hiện tại Code thi BSCI cho CCIP và Switch cho CCDP đã đổi sang 642 - 901( BSCI ) và 642 -812 (Switching).Nhưng theo trong web của CISCO code củ của BSCI va BCMSN đã hết hạn rồi . Như vậy mình còn có thể chuyễn điểm thi của môn BSCI và BCMSN code củ để thi CCIP or CCDP không ?

CCDP Exams & Recommended Training
    Required Exam(s)

Recommended Training
    642-901 BSCI
    OR
    642-801 BSCI
    Last day to test 12/31/06 Building Scalable Cisco Internetworks (BSCI)

642-812 BCMSN
    OR
    642-811 BCMSN
    Last day to test 12/31/06 Building Cisco Multilayer Switched Networks (BCMSN)
    642-871 ARCH Designing Cisco Network Service Architectures (ARCH)

CCIP Exams & Recommended Training
    Required Exam(s)

Recommended Training
    642-901 BSCI
    OR
    642-801 BSCI
    Last day to test 12/31/06
    OR
    642-892 Composite
    Coming November 2006
    OR
    642-891 Composite
    Last day to test 12/31/06 Building Scalable Cisco Internetworks (BSCI)
    642-642 QOS Implementing Cisco Quality of Service (QoS)
    642-661 BGP Configuring BGP on Cisco Routers (BGP)
    642-611 MPLS Implementing Cisco MPLS (MPLS)
    Mong được giúp đỡ !!
    Xin cảm ơn VNPRO !

Bạn anonymous thân mến,

Ngày 31/12/2006 là hạn cuối cùng để bạn thi các code cũ của CCNP: BSCI 642-801, BCMSN 642-811, BCRAN 642-821, CIT 642-831. Sau thời gian này bạn sẽ phải bắt đầu thi code mới.
    Vì vậy, nếu bạn đã thi các code cũ: BSCI (642-801) và BCMSN (642-811) trước kia, bạn vẫn có thể lấy kết quả của hai môn trên để thi tiếp các chứng chỉ CCDP và CCIP, miễn rằng thời hạn trên không vượt quá 3 năm.

Trung tâm khảo thí Pearson VUE của VnPro, ngoài việc bạn có thể đăng ký thi tất cả các chứng chỉ của Cisco, bạn còn có thể thi được các chứng chỉ thuộc các hãng thi khác (ví dụ: Microsoft, Sun, Linux, CompTIA, GMAT...) với lệ phí thi của chính hãng. Bạn sẽ được thi với môi trường thi quốc tế chuyên nghiệp, phòng Thi hoạt động từ 8am - 9pm các ngày trong tuần và bạn sẽ được đăng ký thi ngay trong ngày.

Nếu chưa rõ hoặc cần thêm bất cứ thông tin nào, bạn có thể liên lạc trực tiếp với bộ phận tư vấn của phòng Thi theo thông tin bên dưới.

Thân chúc bạn sức khỏe và thành công hơn trong năm mới!

Comment

Hii Hoang Thao,
      Cam on Hoang Thao da giai dap thac mac cho minh , Chuc Hoang Thao Vui ve hanh phuc - Thanh dat .
      Xin chan thanh cam on VNPRO !

Comment

Working...
      X