• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bang CCNA bi gui sai dia chi :(

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bang CCNA bi gui sai dia chi :(

Chào các bác,
    Tôi thi đậu CCNA từ tháng 11/2007 đến nay vẫn chưa nhận được bằng và vừa rồi tôi có thắc mắc với cisco thì được biết họ đã gửi sai địa chỉ của tôi (thiếu mất số nhà). Các bác có bác nào gặp hoàn cảnh như tôi không? Phải làm gì trong hoàn cảnh này?

Bạn nên vào profile của bạn trong cisco.com, cập nhật lại địa chỉ mới nhất và re-quest Cisco gửi cho bạn cái cert mới. Chi phí gửi cái cert mới là 15$.
    Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
    https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

Bang CCNA bi gui sai dia chi

Chào bạn,

Như vậy xem như bạn đã bị thất lạc bằng, bạn cứ trình bày với Cisco là địa chỉ nhận bằng của bạn sai nên bạn không nhận được, nhờ Cisco giúp bạn thủ tục để order bằng mới.

Theo phép lịch sự, Cisco sẽ gửi cho bạn bằng mà bạn cần cho lần đầu tiên yêu cầu, nhưng chỉ lần đầu thôi nhé, nếu lần sau mà còn mất nữa thì họ sẽ tính phí cho bạn đấy.

Sau đó bạn theo dõi trên profile để biết ngày nào bắt đầu gửi bằng và chờ nhận bằng.:X.

Chúc bạn thành công.:)
      ------------------------------------

PHAM THI TU BINH
      Administrator
      Pearson VUE Authorized Select
      Cisco Authorised Training
      Mobile: 01696 515 665
      Email: tubinh@vnpro.org

Comment

Thanks các bác
        Thực ra địa chỉ của tôi trên cisco là đúng chỉ tại họ gửi sai đc thôi. Tôi cũng đã có trao đổi với cisco và được họ trả lời như sau:
        ---------
        [FONT='Times New Roman','serif']Hello Ngo,

Make sure that you log on to the Cisco Tracking System and make sure you make a address change in the system.

We are sorry to hear that you have not received your certificate, but unfortunately, we are unable to request new certificates during the Tracking System maintenance and upgrade period. Please check our web sites regularly for updates of the fulfillment service.

Kind regards,
        Brent M.
        Certification Support Center[/FONT]
        [FONT='Times New Roman','serif'][/FONT]
        [FONT='Times New Roman','serif']------------------[/FONT]
        [FONT='Times New Roman','serif']Họ không đề cập gì đến việc gửi lại bằng cho tôi. Thật tệ quá![/FONT]
        [FONT='Times New Roman','serif']Mong các bác chỉ giáo![/FONT]

Comment

Theo trả lời của Cisco thì cái web tracking của nó đang...nâng cấp. Cisco khuyên bạn quay lại web của nó thường xuyên để cập nhật cái case này.
          Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
          https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

Working...
          X