• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Prometric-Microsofts]Tài liệu hướng dẫn đăng ký second shot lần 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Prometric-Microsofts]Tài liệu hướng dẫn đăng ký second shot lần 2

Chào mọi người , để đăng ký thi lần 2 miễn phí khi lần 1 hỏng trong các kỳ thi cuả Microsofts bắt đầu từ 5/8/2008 đến 30/06/2009

B1 : các bạn vui lòng vào trang : sẽ thấy hiển thị thông tin sau :

B2 :Sau khi click vào Register for the Second Shot offer today các bạn sẽ vào trang sau :

B3 : Microsofts bắt buộc bạn phải có MCP ID (đã hoàn thành ít nhất một môn thi cuả microsofts và đã active môn thi đó tại microsofts ). Sau đó bạn nhập vào Email và password đã tạo trước đó.

B4 : Bạn vào kiểm tra và điền đầy đủ thông tin cần thiết . Sau đó nhất Continue<o></o>

<o></o>B5: Bạn sẽ vào màn hình sau. Nhấn vào

B6: Một Voucher Number sẽ được hiển thi như hình bên dưới

Thế là hoàn tất<o></o>
    chúc vui !!!

Last edited by tranmyphuc; 08-08-2008, 04:44 PM.
    Trần Mỹ Phúc
    tranmyphuc@hotmail.com
    Hãy add nick để có thông tin đề thi mới nhất :tranmyphuc (Hỗ trợ tối đa cho các bạn tự học)

Cisco Certs : CCNP (Passed TSHOOT 1000/1000)

Juniper Certs :
    JNCIP-ENT & JNCIP-SEC
    INSTRUCTORS (No Fee) : CISCO (Professional) , JUNIPER (Professional) , Microsoft ...

[version 4.0] Ôn tập CCNA

Anh Phúc ơi em thấy trên website của Vue :

nói về thông tin second shot của Cisco, vậy vnpro có hướng dẫn đăng ký second shot này cho thí sinh không anh?
    Em nghe nói làm rất phức tạp nên rất mong anh hướng dẫn tụi em với.
    Xin cảm ơn anh rất nhiều.:)
    Last edited by cerc; 05-09-2008, 10:55 PM.
    Best Regards.

Comment

Đăng ký chi cho phức tạp, qua Nhất Nghệ thi kìa, khỏi cần đăng ký. Chỉ cần đóng tiền thi, Nếu fail thì Trung tâm cho thi lần 2.
      Còn Cisco ko bik sao nữa. Hix

Comment

Working...
      X