• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thi CCNA 15/10/08 chưa nhận dc bằng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thi CCNA 15/10/08 chưa nhận dc bằng

Mấy bạn cho mình hỏi sau khi thi bao lâu mới có bằng gửi về vậy

mình thi lúc 15/10/08 mà giờ vẫn chưa nhận được cái bằng. Mình đã vào trang web coi nó đã cập nhật, và xem kỹ địa chỉ lắm ruj`

thanks mấy bạn

mình ship từ 15-10,thi 2-10 mà vẫn chưa nhận đc đây này..hỏi Cisco họ chỉ bảo đã gửi đúng theo đại chỉ cung cấp và muốn có thì xì tiền làm cái mới..pó hand

Comment

Thường thì không có câu trả lời chung cho việc gửi bằng của Cisco nhiều khi khoản 3 tuần là có, nhiều khi 2 tháng hoặc hơn chút xíu. Nhưng quan trọng là phần địa chỉ bạn nên chọn nơi nào dễ dàng nhất, nếu thi ở VnPro bạn có thể mượn địa chỉ của trung tâm khi đó có bằng gửi về dễ dàng nhất
      ....Rồi cuộc vui tàn, mọi người bước đi
      một mình tôi về, nhiều lần ướt mi
      chờ tình yêu đến trong ánh nắng mai
      xóa tan màn đêm u tối
      cho tôi biến đổi tâm hồn
      thành một người mới ...

:54::115:

Comment

Hic, sau gần 4 tháng mà chưa nhận dc bằng CCNA, mình định quyết định không thi NP luôn ( lấy bằng của VNPRO làm chắc cũng ok) vì....sợ lạc tiếp...
        Ai ngờ hôm nay học về, mới mở cửa rào ra thấy.....á...bằng về tới nhà. kaka
        thế là gần 4 tháng trời đã nhận dc bằng....
        hẽm bik có nên thi NP ko ta??? hic

Comment

Originally posted by onemore View Post
          Hic, sau gần 4 tháng mà chưa nhận dc bằng CCNA, mình định quyết định không thi NP luôn ( lấy bằng của VNPRO làm chắc cũng ok) vì....sợ lạc tiếp...
          Ai ngờ hôm nay học về, mới mở cửa rào ra thấy.....á...bằng về tới nhà. kaka
          thế là gần 4 tháng trời đã nhận dc bằng....
          hẽm bik có nên thi NP ko ta??? hic
          thế bác may roài,hum này là 4 tháng 5 ngày sau khi ship CCNA(ship hum 13-10) mà e vẫn chưa nhận đc đây này hjx hjx..thj phí có xiền

Comment

Working...
          X