• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giải đáp hộ mình về các câu hỏi drap n drop

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giải đáp hộ mình về các câu hỏi drap n drop

Mình đang ôn chuẩn bị thi ccna, các câu hỏi dạng drap drop này, có cần fai để đúng vị trí các câu trả lời ko. Mình ko có thói quen chọn các đáp án từ trên xuống, thấy gì chọn nấy thui...
    và các bài sim, mình có thể dùng phím tab để hiển thị hết lệnh ko, hay fai gõ đủ hết lệnh
    xin mọi người đã thi rùi cho mình câu trả lời với
    Last edited by vnnghia03; 23-11-2010, 11:38 AM.

Giúp mình với mọi người ơi

Comment

drap drop thì mình ko chắc,còn việc sử dụng phím tab thì chắc là dc!!!!!!!!!!!

Comment

Thanks cậu nhé.
        Có bạn nào biết, thường bao lâu nó đổi đề 1 lần ko. Lúc đổi thì đổi tất cả hay chỉ 50/50 hay sao.

Mình tính thi vào ngày mai mà hôm nay gọi, nó bảo hết chỗ rùi...bùn gì đâu á

Comment

các câu hỏi drag-drop thì không yêu cầu bạn kéo đúng thứ tự. Nó chỉ chấm kết quả sau cùng, khi bạn hoàn thành đáp án và đi qua câu hỏi kế.

Trong quá trình làm bài, bạn vẫn có thể thay đổi lại phương án trả lời.
          Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
          https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

Thành thật cảm ơn mọi người.

Comment

Working...
            X