• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

thi thử chứng chỉ kiểm định phần mềm quốc tế ISTQB không phí xem

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• thi thử chứng chỉ kiểm định phần mềm quốc tế ISTQB không phí xem

Thông tin chỉ hấp dẫn cho các bạn làm trong ngành tester thôi nha, loại chứng chỉ này có tài liệu free nhưng xem ra rất khó đạt, quốc tế mà. Tui thi và xem kết quả đợt 1 rùi, xem thật là rất khó. Anh em nào đạt 61% là được cấp học bổng đó, cố gắng xem.

Tui chỉ trích thông tin cuộc thi thoi nha (từ fmit và vtb)....
    • Cuộc thi “ thử sức cùng chứng chỉ kiểm định phần mềm quốc tế ISTQB”, FMIT và VTB (vietnamese testing board) sẽ đem đến cho các bạn trẻ yêu thích công nghệ thông tin cơ hội thử sức và khám phá năng lực của bản thân với lĩnh vực kiểm tra phần mềm và nhận học bổng giá trị thật lên đến 500USD.

Các ace không thích nghề tester ah, tuy nghề đòi hỏi tính cẩn thận và tỉ mỉ nhưng xét về mức lương thì good đấy !!! Em đã tham gia đợt 1 chương trình thi thử đề CTFL của ISTQB chính thống từ Vietnamtestingboard rùi, khó hơn mình nghĩ...fail !!! Quyết thử thêm lần nữa, hem biết BTC có approved hem. Mấy bác không try biết đâu rinh được suất học bổng miễn phí đó...

Comment

Working...
    X