• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thời gian nhận chứng chỉ CCNP???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thời gian nhận chứng chỉ CCNP???

Mình đã hoàn thành các môn CCNP cách đây 1 tháng, Không biết bao lâu thì bên cisco sẽ gữi về...???? có ai cho mình biết thông tin và cách nào để theo dõi việc cisco gữi chứng chĩ về đây

Thông thường tối đa là 1 tháng thì Cisco đã gửi bằng cho mình rùi. Bạn thử vào Profile của mình để check lại xem đã chọn ship bằng về chưa.
    -----------------------------------------------------------

My web: http://www.hoccisco.net

oOo Hãy bán cơ bắp và trí tuệ của mình với giá cao nhất, nhưng không bao giờ được phép bán trái tim và tâm hồn oOo

Comment

Mặc định là nó sẽ ship bản hard copy cho mình. Như của mình thì 2 tháng sau khi completed ccnp thì mình mới nhận đc cert. Bạn vào phần profile của bạn để check lại xem địa chỉ nhận cert của bạn xem đã okie chưa?
      Nhiệt tình + Không biết >> Phá hoại

Comment

Working...
      X