• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Góp ý các thread của box dành cho người mới đến.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Góp ý các thread của box dành cho người mới đến.

Em thấy các theard thuộc box dành cho người mới đến nhận được rất ít sự quan tâm trả lời của mọi người 1 lý do đơn giản là do nó ko dk cập nhật nên phần Tecnical nên ít người biết đến vì vậy em mong muốn 4rum chúng ta cũng như các forum khác nên cho các thread đó được hiện lên phần Tecnical, em xin cám ơn.

Chúng tôi sẽ xem xét ý kiến của bạn!
    Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến cho VnPro!
    Cuộc sống có bao lâu mà hững hờ

Comment

em cám ơn ạ, vì em thấy hầu hết các diễn đàn đầu rất ít phan biệt các box hay các thread chúng đều công bằng cả, chỉ những theard nào sai nội quy thì mới bị xóa, bị ban nick. hì

Comment

Các box ở VnPro cũng không phân biệt gì hết bạn à!
        Các chủ đề mới khi xuất hiện ở trong diễn đàn đều được cập nhật và gửi đến cho các giảng viên hay kỹ thuật của VnPro hỗ trợ!
        Vấn đề đưa lên top của phần Technical thật sự không làm tăng thêm hay giảm đi sự quan tâm của cộng đồng forum VnPro.
        Vì đây là diễn đàn chia sẽ kiến thức mạng nên những bài post quảng cáo, spam xen vào bài viết mà không đọc nội dung chủ đề sẽ bị xử rất kiên quyết để giữ cho diễn đàn đi đúng hướng đề ra!
        Mình rất cám ơn bạn quan tâm và mong bạn tiếp tục ủng hộ cho diễn đàn!
        Cuộc sống có bao lâu mà hững hờ

Comment

Working...
        X