• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Muon gui bai phai lam sao

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Muon gui bai phai lam sao

Em co doc mot so tai lieu vi tinh va cung co mot vai tai lieu hoc ve MC o mot so trung tam . Em muon share tai lieu nay thi phai lam sao ha Anh

Mot so bai gui len cac anh co duyet khong. Em tinh khoang vai ngay thi em gui len mot chuong (Doc it nhung tham :P )noi ve mot van de gi do , nhung so khong dung nen em khong dam gui .
    Số tiền la gi vay !! em khong hieu cot do. Co phai dong tien khong :lol:
    Trong day co cho gui mot so file dang scand duoc khong !!

Re: Muon gui bai phai lam sao

hi,

bạn có thể viết những bài ngắn ngắn hoặc dài dài tùy theo khả năng và gửi vào mục thảo luận chung.

theo mình biết thì tất cả các mod đều duyệt bài và trả lời trong ngày. Bạn cứ viết và đừng sợ là viết sai. Nếu sai mọi người sẽ sửa. Khi số bài viết càng nhiều, điểm của bạn càng tăng.

Bạn có thể thử các tính năng của diễn đàn trong box thùng rác.

Chúc bạn thành công,

Comment

Working...
    X