• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Diễn đàn của các Chuyên gia Mạng Việt Nam??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Diễn đàn của các Chuyên gia Mạng Việt Nam??

hờ, cho em hỏi 1 câu hơi chuối 1 chút nhé..

em thấy đâu là diễn đàn của các Chuyên gia mạng phải kô ạ??

vậy sao em chỉ thấy mỗi cert của Cisco , thế còn MCSE kô thuộc về mạng sao??

và theo cá nhân em biết thì ngoài Cisco và MS ra, còn nhiều Cert khác cũng về Network nữa...

nhưng trên forum này em kô thấy..

cho hỏi thêm là bác homeless có phải là homeless trên TTVNOnline không ạ?? Phải thì cho KTC box Đà nẵng chào 1 câu nhé

thân :roll:

Re:

Chào CiF cùng các bạn thân mến,

Chuyên về mạng có thể kể đến rất nhiều chứng chỉ về Hệ thống và Mạng như: CCNA, CCNP, CCIE.. của Cisco; MCSA, MCSE của Microsoft; Net+ của Comptia; RHCE, LPI dành cho Linux; SCSA của Sun...
    Forum VnPro dựa trên nền các track chứng chỉ mạng của Cisco làm đề mục chung, lấy kiến thức chuẩn nhất làm nền tảng, nhằm giúp các bạn trong lĩnh vực IT có môi trường trao đổi, giúp đỡ học tập và dể dàng chia sẻ kinh nghiệm, kiến thức với những người mới bắt đầu. Giúp nhau cùng trở thành các chuyên gia của Việt Nam!

Về các chứng nhận khác, các bạn có thể trao đổi ở mục Thảo luận chung. Khi nhu cầu về các hệ thống chứng chỉ khác lớn hơn cũng như được sự giúp sức của các bạn làm nhà điều hành forum VnPro cùng bắt tay xây dựng mở thêm các box này.

Thân chào,
    Huỳnh Chí Đại

Comment

hờ, có thế chứ.. em kô bít, mới hỏi thôi..

cảm ơn bác đã trả nhời.. có gì nhờ bác nhé

Comment

hi CiF,
        Hiện forum đã mở thêm các box: Microsoft và Unix

Chúc vui,
        Huỳnh Chí Đại

Comment

Working...
        X