• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

forum error

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• forum error

Dạo này forum cứ bị làm sao ấy , gửi bài đdi thì thấy báo lỗi:

Warning: Page has Expired The page you requested was created using information you submitted in a form. This page is no longer available. As a security precaution, Internet Explorer does not automatically resubmit your information for you.

To resubmit your information and view this Web page, click the Refresh button.

Sau khi F5 thì quay lại diễn đàn đã thấy có 2 bài viết giống y trang nhau.
    Mình cũng muốn hỏi thêm chút là tại sao member lại không có quyền sóa chính bài viết của mình vậy?!?!

Hi !
    Hôm trước mình cũng gặp trường hợp như bạn nhưng vẫn có thể xoá được những bài mình đã Post lên mà ! xóa bài ở dấu 'X ' đó bạn !

Thân chào !
    VnPro - The way to get knowledge
    \"Không biết thì hỏi, muốn giỏi phải là người dốt \"

Comment

Sao tui không thấy cái dấu X nó nằm đâu vậy bạn?!?! Coi cái này thì hình như tui không có quyền xóa bài viết mà:

[i]Bạn được quyền gửi bài viết
      Bạn được quyền trả lời bài viết
      Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
      Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
      Bạn được quyền tham gia bầu chọn
      Bạn được quyền gửi thông báo cho người điều hành
      Bạn được quyền gởi file kèm lên diễn đàn nầy
      Bạn được quyền tải file về từ diễn đàn nầy[i]

Comment

Giúp em với.

Không hỉu sao mỗi lần em tạo 1 bài mới, click vào bất kỳ Subject hay Body gõ bậy bất kỳ ký tự gì là nó nhảy ra bảng "Want to Debug?"
        Line: 97
        Error: Suject dpesn't support this property or method
        Yes/ No

Còn trả lời như thế này thì OK.
        Có nhiều khi lý trí bảo con tim. Thôi không yêu, đừng giận hờn, thương nhớ. Nhưng con tim là một thằng Quái gở. Cứ cồn cào thoi thóp thở tên em.

Left-Handed Signature: U ZZiM i

Comment

Dòng đầu tiên là "Run Time Error"
          Có nhiều khi lý trí bảo con tim. Thôi không yêu, đừng giận hờn, thương nhớ. Nhưng con tim là một thằng Quái gở. Cứ cồn cào thoi thóp thở tên em.

Comment

Hi,
            do network của bạn chậm nên web chưa tải xuống hết, bạn gõ vào Subject hay Body lúc này web se báo lỗi.
            Nếu network chổ bạn thường xuyên chậm, có cách giải quyết là bạn post bài "Trả lời nhanh".

thân mến,
            Huỳnh Chí Đại

Comment

Em phát hiện ra là cứ gõ 1 ký tự - bảng lỗi nhảy ra - chọn NO (no debug), "lì" với nó khỏan 3 lần là nó chán cho gõ luôn. Sau đó post bài lên như bình thường.

Hừm :?

Comment

Working...
              X