• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chuỗi hội thảo “Bước chân kỹ sư mạng” vòng quanh các trường Đại học

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chuỗi hội thảo “Bước chân kỹ sư mạng” vòng quanh các trường Đại học

Chương trình sẽ đến với tất cả các trường Đại học CNTT trên địa bàn thành phố Hồ Chí Minh, nhằm mục đích giao lưu, chia sẻ, định hướng nghề nghiệp tương lai cho các bạn sinh viên khối ngành CNTT.

Chương trình có sự tham gia của các chuyên gia, giảng viên VnPro. Tại đây, các bạn sinh viên có dịp lắng nghe những chia sẻ kinh nghiệm về con đường chinh phục CCIE, hành trang cần thiết khi ra trường, các kĩ năng mềm phổ biến và đặc biệt là những kiến thức rất quí báu về công nghệ mạng.

Lúc 08h00 ngày 27/11/2011 tại Phòng hội thảo E001 – Trường Đại học Giao Thông Vận Tải Tp. HCM sẽ là điểm đến đầu tiên của VnPro.

Hi vọng thông qua chương trình, các bạn sinh viên sẽ được cập nhật thêm nhiều kiến thức chuyên ngành, kĩ năng sống, kĩ năng làm việc để các bạn sẵn sàng hơn trong việc dám nghĩ, dám làm và mạnh dạn thực hiện ước mơ của chính mình.

Vào dịp cuối năm các bạn sinh viên nên dành chút thời gian để trải nghiệm với người thật việc thật nhé!
    Last edited by vuhuutai; 15-11-2011, 04:05 PM.

Cho mình đăng kí 1 xuất nhé ^^
    Nguyễn Tùng Giang
    Mail : saobangcodoc2005@yahoo.com

Comment

-Không có form đăng ký hả bạn?!

Comment

Originally posted by Cuong_nv View Post
        -Không có form đăng ký hả bạn?!
        Chào các bạn,

BTC chương trình rất phấn khởi khi nhận được sự quan tâm của các bạn dành cho chương trình.

Chương trình lần này, VnPro sẽ đến với Đại Học Giao Thông Vận Tải.

Sau chương trình này, VnPro sẽ đến với lần lượt các trường ĐH khác.

Trân trọng.
        Last edited by Nguyen Duc Toan; 16-11-2011, 10:12 AM.
        Email: vnpro@vnpro.org

Comment

Sau GTVT qua trường em đi, Đại Học CNTT.

Comment

Mình nghĩ là nên mở cữa public cho tất cả mọi người tham gia mới đúng. Tại sao lại đóng cửa bảo nhau thế?

Comment

Chào bạn!

Chuỗi Hội thảo này sẽ vòng quanh các trường Đại học, dành tặng cho các bạn sinh viên ngành Công nghệ thông tin. Ngày 27/11, chương trình diễn ra tại trường Đại học Giao thông Vận tải Tp. Hồ Chí Minh. Những bạn quan tâm có thể tìm hiểu, nhà tổ chức VnPro không "đóng của bảo nhau" hen. Hihi. Rồi " Bước chân kĩ sư mạng" sẽ đến với các trường khác sớm thôi, hãy chào đón chúng tôi nhé!!

Comment

Originally posted by hongtuyen View Post
                Chào bạn!

Chuỗi Hội thảo này sẽ vòng quanh các trường Đại học, dành tặng cho các bạn sinh viên ngành Công nghệ thông tin. Ngày 27/11, chương trình diễn ra tại trường Đại học Giao thông Vận tải Tp. Hồ Chí Minh. Những bạn quan tâm có thể tìm hiểu, nhà tổ chức VnPro không "đóng của bảo nhau" hen. Hihi. Rồi " Bước chân kĩ sư mạng" sẽ đến với các trường khác sớm thôi, hãy chào đón chúng tôi nhé!!
                Thế thì chúng tôi những con người đã tốt nghiệp đang đi làm và muốn tiếp tục chinh phục đỉnh cao CCIE thì sao hả bạn??

Tôi thấy trong hội thảo lần này có 2 phần tôi rất là quan tâm đó là phần 1 và 3. 2 phần đó rất cần thiết cho tất cả mọi người thế thì tại sao không public?

Comment

đến BK HCM đi vnpro.

Comment

Originally posted by Nguyen Duc Toan View Post
                    Chào các bạn,

BTC chương trình rất phấn khởi khi nhận được sự quan tâm của các bạn dành cho chương trình.

Chương trình lần này, VnPro sẽ đến với Đại Học Giao Thông Vận Tải.

Sau chương trình này, VnPro sẽ đến với lần lượt các trường ĐH khác.

Trân trọng.
                    Mình ờ ngoài hà nội, chương trình này hay quá, rất tiếc ko được tham gia , không biết vnpro có kế hoạch hội thảo ở các trường đại học ở phía bắc không nhỉ ?
                    thankss

Comment

de truong cao dang ky thuat ly tu trong di vnpro

Comment

Originally posted by nguyenduyhai715 View Post
                        de truong cao dang ky thuat ly tu trong di vnpro
                        Sau chương trình tại ĐH Giao Thông Vận Tải, VnPro sẽ lần lượt đến với các trường ĐH, CĐ khác

Cám ơn bạn.
                        Email: vnpro@vnpro.org

Comment

dh GTVT xong qua Học viện BCVT nhe VNPro :113:

Comment

Working...
                          X