• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ai có những sách này share cho mình với

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ai có những sách này share cho mình với

Hi,

Mình đang tìm những sách sau, bạn nào có share cho mình với

Interconnections: Bridges, Routers, Switches, and Internetworking Protocols (2nd Edition)
    Internetworking with TCP/IP Vol.1: Principles, Protocols, and Architecture (4th Edition)
    Routing and Switching: Time of Convergence?
    IPv6 : Theory, Protocol, and Practice, 2nd Edition (Morgan Kaufmann Series in Networking)
    Developing IP Multicast Networks: The Definitive Guide to Designing and Deploying CISCO IP Multi- cast Networks
    Cisco Self-Study: Implementing Cisco IPv6 Networks (IPV6)

Cám ơn rất nhiều

Bạn nào có share cho mình với

Thanks

Comment

Sử dụng Google đi nhatphuc !
      Att ~¿ 21°00.00N , HCMC

Comment

Mình có 2 cuốn đầu, mấy cuốn sau thì không rõ có không nữa (phải tìm lại o trên file server). Nếu bạn o Hà Nội thì đến chỗ mình copy. Nếu ở xa thì mình gửi mail cho.
        Địa chỉ của mình: phòng 1001, nhà 17T3, Trung Hòa - Nhân Chính, Hà Nội
        Nguyễn Hữu Nghị
        Tel: 84-98-221-9103
        Yahoo ID: hnlovefor

Comment

Mình không ở HN. bạn gởi qua mail dùm mình được không? Email của mình là: nhatphuc@gmail.com. Thanks

Comment

Bạn hocsinh ơi!

Bạn gởi cho mình xin mấy cuốn sách đó đi.

Thanks

Comment

Tớ có 2 cuốn
              Developing IP Multicast Networks: The Definitive Guide to Designing and Deploying CISCO IP Multi- cast Networks
              Cisco Self-Study: Implementing Cisco IPv6 Networks (IPV6)

và có một cuốn
              Cisco.Press.Internetworking.Technologies.Handbook. Fourth.Edition

nhatphuc có lấy không :-"

BTW, bạn hocsinh gửi 2 cuốn đầu cho mình với nhé, mail của mình là baopn2001@yahoo.com
              OPEN $OURCE
              $AVES MONEY
              .................................................. .

Hãy như dòng nước chảy về với đại dương, từ tốn, hiền hòa , gặp hòn đá giữa đường thì vòng qua, đi tiếp.. lớn dần, lớn dần, cuốn trào qua tất cả.. lại từ tốn , hiền hòa... trôi... để rồi đến trước đại dương bao la.. và tan vào biển cả.
              Hãy như mây lang thang, chẳng từ đâu đến, chẳng đi về đâu, lững lờ trôi, cuồn cuộn chảy, chẳng bao giờ muốn, gió thổi thì đi, gió ngừng thì đứng, lúc nào cũng thấy.

Comment

Đây là cuốn thứ 2:

Comment

Working...
                X