• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin Key của Kaspersky Internet Security

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin Key của Kaspersky Internet Security

Em đang dùng Kaspersky Internet Security 6.0, bản trial, sắp hết hạn rồi. Ai có key share cho em với.

Ở VN, mấy cái này mua license có mắc không nhỉ?

Thanks

Originally posted by trannam View Post
    Em đang dùng Kaspersky Internet Security 6.0, bản trial, sắp hết hạn rồi. Ai có key share cho em với.

Ở VN, mấy cái này mua license có mắc không nhỉ?

Thanks
    Neu dung cho ca' nhan thi mua lam gi hihihi co`n neu ban co $ thi cu mua thoi. Ko co y kien gi ca.
    Co' may ban v6.x.x minh ko biet ban muon cai nao nen dua nguyen link cho ban chon

Than

Comment

Originally posted by gl3nlea View Post
      Neu dung cho ca' nhan thi mua lam gi hihihi co`n neu ban co $ thi cu mua thoi. Ko co y kien gi ca.
      Co' may ban v6.x.x minh ko biet ban muon cai nao nen dua nguyen link cho ban chon

Than

Cái này là trial hay crack vậy bạn ? Mình chưa phân biệt được sự khác nhau giữa bản crack , trial và license .Ai biết chỉ giùm . Cám ơn

Comment

Dùng key thì chỉ update manual được thôi nên nếu rẻ thi em mua quách nó bản license để update cho thoải mái.

Comment

Giá 60$ cho 1 năm và 96$ cho 2 năm. Nói chung là chỉ có thể mua qua mạng. Cũng đến lúc phải thay đổi tư duy dùng chùa thôi.

Comment

Các anh ai đã dùng nhiều các ct internet security có thể cho em nhận xét? Em dùng thử (trial, cracked) của một số hãng như: bitdefender, kaspersky, mcafee, norton thì em thấy thích thằng kaspersky hơn cả. Nhưng trên net thì thấy review là bitdefender là number 1. Dùng kaspersky thì có vẻ nó tương thích với máy em tốt hơn là bitdefender, mà giá cũng rẻ nhất trong 4 lựa chọn. 2 thằng còn lại thì em thấy chỉ được mỗi cái tiếng chứ ko được good lắm.

Các anh cho chút ý kiến nhé.

Thanks
            Last edited by trannam; 15-01-2007, 02:11 AM.

Comment

Theo tôi, Kaspersky là phần mềm Personal Security tốt nhất mà tôi đã từng dùng qua. McAfee và Symantec chạy nặng nề quá lại không quét được hết các loại trojan. BitDefender và F-Secure có khá hơn một chút nhưng cũng chiếm tài nguyên máy nhiều. Kaspersky thì chạy nhẹ nhất nhưng có một nhược điểm là hơi phức tạp trong hoạt động, không thích hợp lắm với những người sử dụng không thành thạo về máy tính.
              BitDefender có bị crack cũng ko biết được nhưng Kaspersky thì sẽ bị phát hiện là bản crack sau 1 tgian sử dụng. Lúc đó không update được nữa (tôi đang bị trường hợp này). Nếu bạn muốn mua license của Kaspersky thì thử chờ thêm 1 tgian nữa xem, có thể có khuyến mãi mua 1 tặng 1 (hy vọng thế).

Comment

Minh thi chua thu voi Bitdefender thoi chu Norton, Mcafee, NOD, F-Secure, Kaspersky va CA thi deu thu het roi. Minh hoan toan dong y voi ban ISR3800 nhung cho minh bo sung mot ti ve cac ban crack.
                Neu muc dich su dung la cho cong ty, doanh nghiep thi minh luon luon khuyen khich mua ban quyen cua no boi vi se ko bi rac roi cho lam vao cai vu nay va cung dong thoi cong ty tra ma` hihihih.
                Co`n neu dung cho ca nhan thi minh nghi rang da la dan IT thi cung nen biet vao may cai vu crack, cret nay cho vui. Neu ma` co update thi chac chan cung se co nguoi crack tiep va ta tiep tuc su dung thoi. Minh thu Kápersky va CA thi rat la hai long voi hai san pham nay. Nhe va quet virus rat tot. Tat nhien moi san fam deu co mot kieu dinh nghia va diet virus khac nhau nen co nguoi cho rang loai nay tot, nguoi thi cho rang loai kia tot. Ko biet dau ma lan. Noi chung la fai xem muc dich su dung nua ... va` ban ve de tai nay thi ko bao gio noi het duoc.

Cuoi cung, neu muon biet hay tot the nao cai vao may xem sao, ko thich thi vut ra cai thu khac vao. Don gian la vay.

Than

Comment

Cám ơn các anh đã cho ý kiến,

Em cũng thấy thằng KAS trội hơn, nhưng đúng là nó hỏi em hơi bị nhiều, ct gì nó cũng hỏi. Muốn config cho nó khỏi hỏi thì sợ ko secure. Chắc em phải add từng chương trình vào thôi.

Hiện tại nếu dùng 1 ver thì KAS và BIT như nhau, nhưng nếu dùng 2 ver thì BIT rẻ hơn. Chắc đợi 1 thời gian nữa vậy. Khi nào nó rẻ mà em vẫn còn ý định mua thì post lên đây anh em mình cùng mua nhé.

Thanks

Comment

Mình đang use kaspersky,có crack của cả persona và securiry luôn còn lâu lắm mới hết hạng.
                    Hôm nay mình không có đêm theo ngày may mình share cho!

Comment

Originally posted by copcon View Post
                      Mình đang use kaspersky,có crack của cả persona và securiry luôn còn lâu lắm mới hết hạng.
                      - Key Security của bạn update đến 14/7/2007 phải không ? (cái secu của ká thì khó kiếm còn virus sca thì dễ rồi), bạn đã có update thường xuyên không (kasper và Bit là cập nhật virus mới theo giờ) ? nếu update bạn có thấy bị Key Black list không ? hiện trên net chỉ tồn tại mỗi key 14/7 nhưng key này bị black list rồi.
                      - Còn việc đánh giá chương trình quét virus còn tùy thuộc vào ai đánh giá và tiêu chí nào đánh giá ? trang mà đánh giá về virus scan nó đánh giá nhiều trên tiêu chí cập nhật danh sách virus mới nhất và số lượng virus nhận diện nhiều nhất ... hay vân vân .. cái này cũng chả nói lên điều gì ...
                      - Hơn nữa việc đánh giá có khách quan hay không nữa.
                      Bác ISR3800 có thử thằng Escan của MicroWorld (mwti.net) bao giờ chưa ? nếu bác nào có dịp thử thằng này cho ý kiến nhá.

Hướng dẫn cài đặt cấu hình Data Loss Prevention - MyQLP Appliance (Open Source)

Hướng dẫn cài đặt và cấu hình Mdeamon 12.x

Hướng dẫn cài đặt cấu hình ISA 2006 và Exchange 2003 - Mô hình Front-End Back-End

Cài đặt và cấu hình Cacti - Giám Sát và Quản Lý Hệ Thống Mạng

Hướng dẫn cài đặt cấu hình Retrospect Backup Server

Cài đặt và cấu hình phần mềm FSA Audit Files Server

CAMAPTRANG
                      http://www.asterisk.vn

Comment

Originally posted by copcon View Post
                        Anh cop ơi,

Anh share cho em xin key của thăng Int Sec đi. Bản trial của em đã expire rồi.

Thanks

Comment

Em đang cần key của KIS6. Ai có share cho em với

Thanks

Comment

Sao nói share mà lại trốn đâu mất tiêu rồi vậy ? Chán !

Comment

Working...
                            X