• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Scp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Scp

Chào mọi người
    Có anh em nào đang học các tín chỉ của SCP hay có tài liệu về nó không? có thể share cho mình với, tìm hoài trên mạng mà chẳng thấy.

buồn quá, sao mình cầu cứu mà không có ai help vậy?
    có anh em nào biết hay học về SCP không? cho mình xin tài liệu được kô?
    huhuhu

Comment

Bạn viết tắt vậy thì ko ai biết đó là gì nữa , SCP của bạn là Security Certified Network Professional (SCNP) phải ko !?
      SCP hay SCNP !?
      khungbo33 - destination unreachable .....!

Comment

Hi, cám ơn vì đã có người mở lời,
        SCP la Security Network Professional, o vn đang có hai trung tâm dạy là Saigon *** cvà VNexpert
        Bạn có tài liệu đó không ? Giúp mình được ko?
        Cám ơn vì đã trả lời

Comment

Mình có 2 cuốn này nhưng mà ko hay lắm , mình nghĩ bạn nên kiếm CEH 17CD thì hay hơn rất nhiều , ra tiệm dĩa nha :D
          SCNP Network Defense and Countermeasures
          SCNP Network Security Fundamentals

Comment

Bạn khungbo33 vui lòng share mình 2 cuồn SCNP của bạn với, mình rất cần, còn CEH thì có wá nhiều tài liệu về nó rồi. Xin cám ơn

Thân

Comment

Hi khungbo33,
              cám ơn vì đã chia sẻ, bạn có thể cho mình mượn 2 cuốn sách của bạn để mình phôt được ko? Mình ở TpHCM, bạn có thể cho mình số dt liên lạc được kô?
              Thanks

Comment

Mình đã up lên 4shared.com, vào mục Security nhá !
                4shared is a perfect place to store your pictures, documents, videos and files, so you can share them with friends, family, and the world. Claim your free 15GB now!

Have fun !

Comment

Thank you khungbo33

Comment

Working...
                  X