• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giúp tìm tài liệu Security +

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giúp tìm tài liệu Security +

Mình đang muốn học Security +, mình đang tìm tài liệu đọc trc để sure hơn trc khi đóng tiền học, các bạn có tài liệu thì share cho mình với nhé ;
    Cám ơn ;
    Thanks and Regards.

Huỳnh Việt Cường
    Tel : 0938 938 925
    Email : cuong.huynh@mspvn.com or huynhvietcuong81@gmail.com

Bạn tìm cuốn sách của Sybex mà đọc cho dễ hiểu, tui cũng vừa mới chiến nó xong đó. Có thể vào google hoặc nếu không có thì báo tui rồi tui up lên cho, nó cũng khá lớn mà tui thì lại lười.
    Thông cảm nhé
    MinhMang
    CCNA CSCO10787812 => hết hạn rồi...

...sống trên đời sống cần có một tấm lòng...

Trong đời sống thường nhật, có lẽ vua Minh Mạng là người được hưởng nhiều vui thú nhất trong các vua Nguyễn ở chốn phòng the. Số phi tần trong cung vua chưa rõ bao nhiêu, chắc phải đến năm , sáu trăm người...

Comment

mail của mình : cuonghv@ispace.edu.vn , nếu có thể bạn gởi qua mail cho mình nhé *_^ hay up cũng được vì mình đang cần để đọc trước ;
      cám ơn nhiều nhe ;
      Thanks and Regards.

Huỳnh Việt Cường

Comment

Originally posted by caubemetinhoc View Post
        mail của mình : cuonghv@ispace.edu.vn , nếu có thể bạn gởi qua mail cho mình nhé *_^ hay up cũng được vì mình đang cần để đọc trước ;
        cám ơn nhiều nhe ;
        hi,

bạn có thể down tài liệu ở đây

Sybex - Security Plus Study Guide 2nd

Introduction
        If you’re preparing to take the Security+ exam, you’ll undoubtedly want to find as much information as you can concerning computer and physical security. The more information you have at your disposal and the more hands-on experience you gain, the better off you’ll be when attempting the exam. This study guide was written with that in mind. We have attempted to dispense as much information as we can about computer security. The key was to provide enough information that you’ll be prepared for the test but not so much that you’ll be overloaded with information outside
        the scope of the exam.

link down:

:53::53:
        no car...no house...no money, but have only a sharing and friendly heart. What's the most important thing in this life "Heart or Money ?". Anything else can stead money ?

:32::53::X:106:

Nothing last forever...

Comment

mình down rồi, cám ơn các bạn nhiều nhé *_^
          Thanks and Regards.

Huỳnh Việt Cường

Comment

bộ sách mà bạn trainingit post lên là ver 2 thôi...
            Bạn vào đây lấy ver 3 nhé... Hiện tại đã có ver4 rồi nhưng mà tôi không tìm được, đọc tạm cái này cũng được.
            MinhMang
            CCNA CSCO10787812 => hết hạn rồi...

...sống trên đời sống cần có một tấm lòng...

Trong đời sống thường nhật, có lẽ vua Minh Mạng là người được hưởng nhiều vui thú nhất trong các vua Nguyễn ở chốn phòng the. Số phi tần trong cung vua chưa rõ bao nhiêu, chắc phải đến năm , sáu trăm người...

Comment

Originally posted by minhmang View Post
              bộ sách mà bạn trainingit post lên là ver 2 thôi...
              Bạn vào đây lấy ver 3 nhé... Hiện tại đã có ver4 rồi nhưng mà tôi không tìm được, đọc tạm cái này cũng được.
              http://rapidshare.com/files/10369797...rd_Ed.pdf.html
              - tìm hoài ko thấy version mới 4th, chắc phải book trên Amazon :), bác nào có cuốn mới nhất share giùm mọi người nhé.

thanks.

:53::53:
              no car...no house...no money, but have only a sharing and friendly heart. What's the most important thing in this life "Heart or Money ?". Anything else can stead money ?

:32::53::X:106:

Nothing last forever...

Comment

Cám ơn các Anh, thành viên forum này nhiệt tình thật *_^
                Thanks and Regards.

Huỳnh Việt Cường

Comment

Working...
                X