• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Rắc rối với CCNA!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Rắc rối với CCNA!

Kính chào các anh chị và các bạn.
    Mình muốn thi CCNA nhưng mà không có thời gian đến các trung tâm để luyện.
    Mình mang Te stking ra làm. Khổ nổi tiếng anh của mình tệ quá, hơn nữa trí nhớ có vấn đề, và thời gian dành cho việc ôn luyện giới hạn, nên chẳng có kết quả gì. Lúc bắt đầu ôn Te stKing V13 nay ra tới V23 rồi..
    . Mình học sau quên trước. Mình đọc giới thiệu trong quyển CCENT/ CCNA/ ICND1 thấy rằng. Cisco cho lựa chọn thi kỳ thi CCENT rồi sau đó thi ICND2 là có CCNA. Làm như thế này đở cho mình phải nhớ cùng một lúc nhiều kiến thức khi bước vào phòng thi. Vậy ai có tài liệu hay biết gì về cách này làm ơn xin hướng dẫn giúp.
    Mong chờ hồi âm.
    Trân trọng

Chào bạn,
    Bạn có thể down slide : [version 3.0] Ôn tập CCNA
    Để ôn tập thật tốt.

Tài liệu ôn thi có thể dùng p a ss 4 s u r e 503 câu để ôn tập.

Chúc vui vẻ.
    Trần Mỹ Phúc
    tranmyphuc@hotmail.com
    Hãy add nick để có thông tin đề thi mới nhất :tranmyphuc (Hỗ trợ tối đa cho các bạn tự học)

Cisco Certs : CCNP (Passed TSHOOT 1000/1000)

Juniper Certs :
    JNCIP-ENT & JNCIP-SEC
    INSTRUCTORS (No Fee) : CISCO (Professional) , JUNIPER (Professional) , Microsoft ...

[version 4.0] Ôn tập CCNA

Comment

Rắc rối với CCNA!

Cám ơn Link của bạn. Như vậy thì cũng là tài liệu cho ôn thi CCNA 640-802.
      Như mình đã nói. Khối lượng CCNA có lẽ quá nhiều với mình. Mình nghĩ ICND1 hay 640-822 thì khoẻ hơn. Bởi vì mình chia nhỏ kỳ thi CCNA 640-802 thành 2 phần. Như vậy đở vất vả phải nhớ một lúc nhiều kiến thức khi vào phòng thi.
      Trân trọng

Comment

Bạn nên ôn tập thật kỹ kiến thức đi đã rồi tính chuyện thi. Đừng chăm chăm vào pat4sua, như vậy hoàn toàn ko ổn chút nào. Nếu ko có điều kiện thì nên đọc những tài liệu CCNA tiếng việt
        http://www.3c.com.vn/Uploaded/hieuth...tieng_viet.rar
        http://www.mediafire.com/?l2mmzkyk1zw
        Ngoài ra, theo mình nên đọc pat-4-sua thì hơn tét kinh vì nó có ít câu hỏi hơn nếu bạn ko có time

Comment

Working...
        X