• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Share tài liệu network của bạn.

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Share tài liệu network của bạn.

Chào mọi người, mình lập ra topic này để mong mọi người cùng chia sẻ những quyển sách về network mà các bạn đọc cảm thấy hay, cảm thấy cách viết của nó dễ hiểu và có nhiều ví dụ. Mình sẽ cố gắng upload tất cả những tài liều mà mình có lên link mediafire để mọi người cùng nhau học tập và dễ download về. Nếu như mọi người có phần take note của các bạn về từng phần, từng vấn đề, mà sẵn sàng share cho mọi người thì cứ post lên nhé, vì cái đó là những cái mà mọi người nghiên cứu và ghi chép lại từng trường hợp cụ thể một nên mình nghĩ sẽ rất hay. :)

Mình xin bắt đầu luôn nhé:

1- Cisco Press OSPF Network Design Solutions Second Edition
    Link Down:
    Explain: đây là một quyển viết về OSPF khá đầy đủ và chi tiết, mình được anh mình bảo đọc, thấy nó rất hay và dễ hiểu và đặc biệt đề cập đến tất cả những vấn đề về OSPF.

chúc mọi người học tốt nhé.
    2- Ebook EIGRP:
    - Hôm nay mình xin share với các bạn một vài quyển sách về EIGRP mà theo mình khá hay, ngoài việc học về EIGRP trong các sách có liên quan đến CCNP thì 3 cuốn này sẽ giúp chúng ta tìm hiểu sâu hơn.
    --------------------------------------chúc mọi người học tốt nhé----------------------------------------------

a- EIGRP Network Design Solutions Book
    link down:
    b- Deploying EIGRP
    Link down:
    c- Advances In EIGRP

Last edited by snowball; 04-10-2011, 10:05 PM.

Thank bạn. Cuốn này khá hay đó.

Comment

Hôm nay mình xin share cho các bạn một vài cuốn về EIGRP, Link down ở trên đầu nhé.

Comment

Originally posted by snowball View Post
        Hôm nay mình xin share cho các bạn một vài cuốn về EIGRP, Link down ở trên đầu nhé.
        Cảm ơn bạn nhiều nhé.

Comment

cuốn này link bị die rồi bạn ah.bạn up lại cuốn này dc không: Cisco Press OSPF Network Design Solutions Second Edition > Thanks bạn nha.

Comment

Originally posted by mr_khai View Post
            cuốn này link bị die rồi bạn ah.bạn up lại cuốn này dc không: Cisco Press OSPF Network Design Solutions Second Edition > Thanks bạn nha.
            Mình đã UP lại cho bạn rồi nhé, thank bạn đã thông báo link die cho mình. chúc bạn học tập tốt :D

Comment

có ai có sách liên quan đến ccna thì gửi cho em với,\.thanks

Comment

Bạn có tài liệu học HTML hay XML gì đó không ? Share anh em nhé !
                Những thủ thuật máy tính hay do bộ não con người phát minh ra.

Comment

Mình đang ôn tập lại kiến thức.Cám ơn bạn chia se tài liệu.
                  duc

Comment

thanks bạn nhiều

Comment

Thank you! :)

Comment

thank you very much!!!

Comment

thank you !!

Comment

Hi Bạn,
                            bạn có thể share cho mình cuốn configuration reference guide của Thomatis.
                            Cảm ơn bạn nhiều nhé.

Comment

thank you
                              99999999999999

Comment

Working...
                              X