• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

xin tài liệu Comptia

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xin tài liệu Comptia

Chào các bạn,

Mình có thể xin hỏi trong diễn đàn, có anh,chị, bạn nào có tài liệu slide hay bài giảng của comptia security+ không ạ ? Vì mình đang cần ôn lại 1 số kiến thức của security+ mà ôm nguyên quyển sách của nó thì dài quá, thời gian của mình ko cho phép, nên mạn phép post bài lên đây, mong các bạn nào có lòng hảo tâm thì chia sẻ với mình với.
    Cảm ơn mọi người rất nhiều. :54:

Chào bạn,

Bạn có thể dùng torrent để download 2 DVD của trainsignal về nghiên cứu. Mình thấy cũng khá hay và dễ hiểu.

Cc bạn thành công,

Comment

yeah, nhưng mình đang cần gấp cái slide của nó, để ôn lại về authentication and protocol >"< mà ngồi kéo dvd thi chết mất

Comment

Bạn đọc thử cuốn này nhé:
        http://www.mediafire.com/file/z3bfa0...ecurity + .pdf
        MediaFire is a simple to use free service that lets you put all your photos, documents, music, and video in a single place so you can access them anywhere and share them everywhere.
        Last edited by lamvantu; 18-10-2011, 07:05 AM.
        Lâm Văn Tú
        Email :
        cntt08520610@gmail.com
        Viet Professionals Co. Ltd. (VnPro)
        149/1D Ung Văn Khiêm P25 Q.Bình thạnh TPHCM
        Tel: (08) 35124257 (5 lines)
        Fax (08) 35124314
        Tập tành bước đi....

Comment

file chm và file pdf của bạn là cùng 1 file hả tú ơi ? cậu có cái exam test dạng như ********* hay actualtest để mình làm thử và có explanation xem mình làm có đúng không á. ^^ cảm ơn sự nhiệt tình của mọi người nhiều lắm.

Comment

Working...
          X