• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Có ai hướng dẩn em cách cradk SecureCRT 6.1 không !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Có ai hướng dẩn em cách cradk SecureCRT 6.1 không !

hướng dẩn bằng lời củng được nếu cụ thể thì hay quá vì chuyện nhỏ này mà làm phiền các anh chị quá

thật sự ko có ai chỉ mem new hết à, buồn thật đó o ai thèm ngó topic này hix chắc bỏ o học CCNA quá

Comment

Originally posted by makictan View Post
      thật sự ko có ai chỉ mem new hết à, buồn thật đó o ai thèm ngó topic này hix chắc bỏ o học CCNA quá
      Bạn có thể dùng chức năng Live chat của Vnpro, để mấy anh support cho. hoặc có thể Post nội dung các bước crack của bạn lên đây. thường thì sau khi cài xong, bạn phải tắt chương trình đi, rồi copy file crack vào thư mục cài đặt, sau đó chỉ cần chọn Path là xong.

Chúc bạn thành công.

Hãy cho nhau những gì mình đang có
      Lỡ mai này không có để cho nhau

Comment

Live chat vnpro la` lam` sao h~a anh

Comment

em đả copy file crack vào rồi nhưng patch vẩn báo lổi o biết sao nửa

Comment

hướng dẩn bằng lời củng được nếu cụ thể thì hay quá vì chuyện nhỏ này mà làm phiền các anh chị quá
            Hi makictan, bạn nên download VanDyke SecureCRT 6.1.3 Full về xài. Sau khi download về bạn giải nén file bằng Winrar, chạy file setup để cài đặt, kế tiếp chép file patch vào thư mục đã cài đặt (vd : C:\Program Files\VanDyke Software\SecureCRT ), chạy file patch (nếu máy có cài chương trình diệt virus thì đợi tí xíu sẽ hiện ra giao diện file patch), click Patch. Cuối cùng là chạy VanDyke SecureCRT 6.1.3 Full.
            Chúc bạn vui :)

Comment

Live chat vnpro la` lam` sao h~a anh
              bạn vào trang Vnpro.vn , ở phía dưới có Live Support đó, bạn bấm vào đó rồi chọn bộ phận để được Support.

Chúc bạn thành công.

Hãy cho nhau những gì mình đang có
              Lỡ mai này không có để cho nhau

Comment

Bạn chạy file SecureCRT-610-kg lên,gõ tên bạn,tên công ty,bấm generate,copy số serial,số Date và Lience key,rồi Paste vào SecureCRT,
                Hugo

Comment

nếu xài vista thi disable User Account Control di nhé
                  control panel\ user account
                  Turn User Account Control on or off
                  --> uncheck Use User Account Control (UAC) to help protect your computer
                  Ok restart
                  Sau do copy file patch vào thư mục cài đặt Secure. Chạy patch để crack sau đó điên thồng tin vào là ok

Comment

thầy TUẤN gửi lại cho em trương trình Visual CertExam Suite 1.7 nha,em mở file thấy cho đòi passwork

Comment

nhân tiện đây củng cho em hỏi em o hiểu sao cái GNS3 của em , lúc cái lần đầu tiên em làm theo hướng dẩn của các anh chị đúng và em kéo thả router 7200 ra được luôn , cái xong em o đụng chạm gì đến cái soft GNS3 đó nửa và khoảng 3 4 ngày sau em mở lại pro GNS3 để làm ai dè em kéo thả con router 7200 ra nó rất chậm và lâu lắm , trong 1 thời gian chờ đợi thì nó xuất hiện lên cái Diglog là "Connected Lost" e o biết bị gì , em thử remove rồi intall nhiều lần cái ISO đúng mà vẩn bị, chỉ khi lúc em ghost lại win thì em cái lại nó bt` rồi để khoảng 3 4 ngày nó lại bị lại trường hợp trên. Mong các bạn giúp đở mình , xin cám ơn!

Comment

Originally posted by hdnghia View Post
                        Hi makictan, bạn nên download VanDyke SecureCRT 6.1.3 Full về xài. Sau khi download về bạn giải nén file bằng Winrar, chạy file setup để cài đặt, kế tiếp chép file patch vào thư mục đã cài đặt (vd : C:\Program Files\VanDyke Software\SecureCRT ), chạy file patch (nếu máy có cài chương trình diệt virus thì đợi tí xíu sẽ hiện ra giao diện file patch), click Patch. Cuối cùng là chạy VanDyke SecureCRT 6.1.3 Full.
                        Chúc bạn vui :)

Bạn ơi, trước kia mình dùng Win XP thì vẫn chạy được Secure CRT, nhưng mình mới cài lại máy chạy Win 7 Ultimate thì cài Secure CRT không thể crack được. Mình đã làm các bước như bạn nói để crack nhưng khi click Path thì nó báo như sau:

Warning, can't back up file Secure CRT.exe (already exists?)

Do ko back up được file đó nên nó báo tiếp là:

Can't open file: Secure CRT.exe. Check if it exists and if you have read/write access.

Do đó nó ko crack được chương trình này. Bạn nào biết cách giải quyết Reply nhanh giùm mình cái, mình đang cần để làm việc.
                        Thank nhiều nhiều.

Comment

Working...
                        X