• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hướng dẫn sử dụng dynamips để thực hành LAB (file .net)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Cho em hỏi cái đoạn mà anh ấy bảo là chỉnh sửa file simplenet1 thì chỉnh thế nào để chèn đoạn code đấy vào
    Lê Hồng Nam
    NIIT-iPMAC
    [ Add: 6rd Floor, 142 Doi Can, Hanoi, Vietnam ]
    [ CCNA-CCNP-CCIE-MITP-CEH-LINUX Training Program ]
    [ NIIT-Java-.NET-PHP&MySQL Training Program]
    Website: www.ipmac.vn

NET YOUR WORK!

Comment

Originally posted by sadsorry View Post
      Cho em hỏi cái đoạn mà anh ấy bảo là chỉnh sửa file simplenet1 thì chỉnh thế nào để chèn đoạn code đấy vào

Chuột phải chọn Open With ==> Chosse Program ==> Notepad

Goodluck !
      tu0ng_c0ng

Comment

bạn ơi tiếp tục đi,bài viết này thực sự rất hay mà. thanks bạn nhiều ^~^

Comment

Bác tướng công ơi cho em hỏi : Em sử dụng file BAT chạy ngon lành được một thời gian thì khi chạy SecureCRT để telnet vào router thì nó báo là Remote system refused connection . Ko thể nào telnet vào được. Bác đã gặp lỗi này chưa ? Cái này là do lỗi của Dynamips hay của cái gì ? Em đã thử xóa SecureCRT và cài lại nhưng vẫn không được . Dùng file.net cũng thế chỉ telnet được từ dynagen thôi còn chuyển qua secureCRT là bị fail
          Lê Hồng Nam
          NIIT-iPMAC
          [ Add: 6rd Floor, 142 Doi Can, Hanoi, Vietnam ]
          [ CCNA-CCNP-CCIE-MITP-CEH-LINUX Training Program ]
          [ NIIT-Java-.NET-PHP&MySQL Training Program]
          Website: www.ipmac.vn

NET YOUR WORK!

Comment

Bài viết khá hay, bạn có thể cho link khác để download, các link trên down không được. Cám ơn nhiều.

Comment

Các link down có vấn đề thì phải, down hoài không được.

Comment

Working...
              X