• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

phan mem mo phong MPLS traffic engineering

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

minh cung can MPLS,ban nao co gui cho minh nha,mail:bestfriend_van@yahoo.com.vn

Comment

Hay wa.Anh gửi cho em với.mail của em là levannguyen_dt2_bkhn@yahoo.com

Comment

Bác ui sao 2 ngày rùi mà chưa thấy bác gửi tai liệu cho em,em đã cài xong rùi,mà chưa bit sử dụng nó thế nào,Bác gửi cho e nhé.Mong tin bác

Comment

Bác Tan Thanh gửi cho em với, em làm đồ án cần dùng NS2 mà không có tài liệu tiếng Việt, cảm ơn bác nhièu nhé. ( namhai_bk@yahoo.com )

Comment

bác Tam Thanh gởi cho minh với .Mail của mình là hoangthuyhuyentrang03dt2@yahoo.com. Cảm ơn rất nhiều

Comment

Gửi cho em một bản luôn nhé, mail em là pemail_net@yahoo.com

Comment

mình cũng đang cần tài liệu về NS2. bạn share cho mình với nhé. địa chỉ của mình piano209@yahoo.com

Comment

chao ban

Originally posted by tanthanh2285 View Post
                  Chào bạn.

Bạn có bao giờ nghe nói đến phần mềm NS2 chưa?

NS2 là phần mềm mô phỏng mã nguồn mở chạy trên nền Linux hoặc windows.

NS2 hỗ trợ rất tốt các giao thức mạng.

Còn MNS_v2.0 là một phần mở rộng của NS2. Cho nên bạ muốn cài đặt và sử dụng MNS_v2.0 thì nhất thiết bạn phải cài NS2, sau đó mới cài MNS_v2.0.

Nếu bạn muốn mô phỏng mpls thì đầu tiên bạn phải học NS2 đã.

Tài liệu về NS2 trên mạng rất nhiều, bạn có thể download về để tham khảo.

Nếu cần tui sẽ gửi mail mấy file tiếng Việt cho bạn.

Thân chào bạn.

tanthanh2285
                  Bạn gửi cho tôi một bản với. Đ/c mail: btkoanh@gmail.com
                  Cảm ơn nhiều!!!

Comment

Chào bạn,tui cũng đang làm đề tài tốt nghiệp về MPLS và cần một phần mềm để mô phỏng. Bạn gửi cho tui một bản được không, cảm ơn nha. địa chỉ mail: tramntm0804@yahoo.com

Comment

Trong những bác để lại mail ở kia không biết có bác nào phát triển tiếp cái đó ngon lành không? Re-up lại cho anh em với, plz :113:

Comment

Hi alll !

Có một số nhấn mạnh lại với mọi người. Hiện nay theo mình được biết thì có 3 soft có thể mô phỏng được MPLS - TE.

1. NS-2 cài đặt thêm module MNS hỗ trợ MPLS
                        2. OPNET
                        3 OMNET++

-3 Công cụ này phần lớn đã có các theard trên vnpro rồi, ngoài ra để tìm kiếm thêm các bạn có thể search với key.

"NS2 + vntelecom" or "NS2 + tu0ng_c0ng" or "opnet + tu0ng_c0ng".

Các yêu cầu của mọi người là quá chung chung nên ko thể giải đáp cụ thể được.

Chúc thành công !
                        tu0ng_c0ng

Comment

acac.co bac nao lam ve qos cua mpls hong?cho minh xin it tai lieu ve no voi

Comment

gửi cho em với nha đang làm cái đồ án về MPLS-TE lay hoay hoài vẫn chưa xong
                            email baohieu0610@gmail.com

Comment

bạn ơi cho mình xin với lvthanh90@gmail.com. Thanks trước nha.

Comment

Thanks bạn!
                                bạn gửi cho mình với, vào mail: bongon1610@gmail.com
                                Br

Comment

Working...
                                X