• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Những vấn đề thường hỏi khi thi CCNA !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by dongtan View Post
    Không biết ver 2.83 đúng đến bao giờ nhỉ, mình định thi trong tuần này:-?
    Vô đay check! http://www.*********.com/CCNA.html
    Ngô Đào Anh Trí, CCVP in progress.
    Email: ngodaoanhtri@wimaxpro.org

Comment

co ai co *** moi nhat ko vay . up len cho anh em voi

Comment

chào các anh ! em đang chuẩn bị ôn để thi CCNA . nhưng nghe thấy sắp sửa cải cách chương trình . điều đó có phải ko ạ . ai vừa mới thi ccna gần nhất 2007 xin chỉ giáo rùm

Comment

Mình cũng vừa pass CCNA vào thứ 7 này (20/10/2007 sao chọn ngày hay ghê luôn, trùng với ngày PNVN luôn). Nói chung đề thi không khó lém....sẽ có vài câu trong 802...nhưng nhờ số mình hên nên pass 1000/1000 luôn...vui quá lên thông báo^_^
          Mình chúc các bạn khác cũng sẽ thành công...{^_^}...

Comment

Chúc mừng, mong ZoChaoWay còn có nhiều tin "vui quá lên thống báo" như thế này.
            Trung tâm tin học VnPro
            Cisco Authorised Training
            149/1D Ung Văn Khiêm P25 Q.Bình thạnh TPHCM
            Tel: (08) 5124257-5125314
            Fax: (08) 5124314
            http://vnpro.vn
            support forum: http://vnpro.org

Comment

Mình mới thi tối qua, pass với 1000/1000, mừng quá nên post chia sẻ với các bạn.

Đề có tới > 90% trong ********* V2.83. Chỉ có 3 câu hơi khác chút thôi.
              1 câu Lab: Access List, giống y chang *********, chỉ khác IP.

Câu Multi questions: sh vlan, sh vtp status, sh cdp neig detail,sh spanning-tree vlan, không khó.

Chúc các bạn sắp thi sẽ may mắn như mình :)

Comment

chúc mừng bạn ZoChaoWay ! bạn còn tài liệu ôn thi ko vậy . mà bạn thi giáo trình mới hay cũ vậy

Comment

Originally posted by nguyenhai View Post
                  mi`nh cu~ng vua thi dau CCNA 09/26/03, 936pts, ne^n hieu ro~ cac questions cua~ ******** 12.0 / biet ro~ rang` ve IP va` subnet, minh co' 2 simulations, gan` giong trong ******** 12. Ban nao` can minh se email ******** cho.

good luck CCNA Vietnam!
                  Bạn có thể mail cho mình được ko ? Cảm on nhé !
                  hay la chinh minh !

Comment

Mình vừa thi xong chiều hôm qua!Chỉ có 1 câu lạ còn lại y chóc 4 for sure.Lab mình làm 100%, chỉ bị sai 1 câu lạ về OSPF thôi!Các bạn cứ yên tâm mà thi.

Comment

mình đang ôn tập để thi chứng chỉ CCNA, cho mình hỏi ********* mới nhất là version mấy vậy, bạn nào có cho mình xin một bản, mình cảm ơn nhiều.

Comment

Originally posted by bongnv View Post
                        mình đang ôn tập để thi chứng chỉ CCNA, cho mình hỏi ********* mới nhất là version mấy vậy, bạn nào có cho mình xin một bản, mình cảm ơn nhiều.
                        CHào !!
                        Bạn vui lòng vào đây : http://www.vnpro.org/forum/showpost....78&postcount=5

Chúc bạn vui !!!
                        Trần Mỹ Phúc
                        tranmyphuc@hotmail.com
                        Hãy add nick để có thông tin đề thi mới nhất :tranmyphuc (Hỗ trợ tối đa cho các bạn tự học)

Cisco Certs : CCNP (Passed TSHOOT 1000/1000)

Juniper Certs :
                        JNCIP-ENT & JNCIP-SEC
                        INSTRUCTORS (No Fee) : CISCO (Professional) , JUNIPER (Professional) , Microsoft ...

[version 4.0] Ôn tập CCNA

Comment

Working...
                        X