• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Pass] CCNA 19/4/2010: 974/1000 điểm.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

tlgod không thấy bán link kiện máy nữa à
    mà lại chuyển sang tu chứng chỉ thế này ;))

Comment

Originally posted by tlgod View Post
      Sáng nay mình cùng đứa em thi CCNA, mình được 974 và ku ý đc 961d.
      Đề thi hoàn toàn nằm trong passguide + tesinside, có mỗi 1 câu kéo/thả về hop count, bandwidth, delay... là mới.

Lab thì vẫn EIGRP, VTP, ACL như 9tut, nhưng lab VTP của mình cái switchx với acl3 đều ở mode server, ko như 9tut. Còn lại như bt

Hai anh em làm hết tầm 40ph thì phải, thứ tự câu hỏi lý thuyết y như trong passguide or testinside, học kỹ là qua. Lần này 2 anh em ôn cũng có 5 ngày, cảm giác qua dễ dàng.

Chúc người thi sau may mắn nhé :p
      Câu kéo thả bạn còn nhớ hay không? Post lên hộ mọi người tham khảo? VTP với Sw-Ac3 ở mode server thì cũng không ảnh hưởng gì nhiều đến các câu lệnh Show.

Comment

Originally posted by tuewru View Post
        tlgod không thấy bán link kiện máy nữa à
        mà lại chuyển sang tu chứng chỉ thế này ;))
        hè, lk máy thì chơi bời thôi. e học ccna xong cách đây gần 2 năm rồi, giờ thi lấy chứng chỉ chỉ là đủ dk để thi core BSCI thôi :p.

Comment

Originally posted by moschino298 View Post
          Câu kéo thả bạn còn nhớ hay không? Post lên hộ mọi người tham khảo? VTP với Sw-Ac3 ở mode server thì cũng không ảnh hưởng gì nhiều đến các câu lệnh Show.
          mình ko nhớ rõ lắm, nhưng để ý kỹ là trả lời đc, câu đấy ko khó. còn vtp của sw-ac3 ở mod server cố nhiên ko ảnh hưởng đến các lệnh show, nhưng nó ảnh hưởng trực tiếp đến đáp án của câu hỏi các vlan của sw-ac3 thay đổi thế nào khi cắm switchX vào

Comment

Giỏi thật đấy, Chúc bạn thành công !
            sports betting
            Seniors Holiday Packages

Comment

Anh la quai vat hay sao ma may tram cau on co trong 5 ngay :)) bai phuc

Comment

Originally posted by longco View Post
                Anh la quai vat hay sao ma may tram cau on co trong 5 ngay :)) bai phuc
                ôn chứ có phải học mới đâu :-& . hôm cuối trước ngày thi tốc độ làm test passguide 392 câu có tầm 60ph =).

Comment

mình ko nhớ rõ lắm, nhưng để ý kỹ là trả lời đc, câu đấy ko khó. còn vtp của sw-ac3 ở mod server cố nhiên ko ảnh hưởng đến các lệnh show, nhưng nó ảnh hưởng trực tiếp đến đáp án của câu hỏi các vlan của sw-ac3 thay đổi thế nào khi cắm switchX vào
                  Khi swithX cắm vào cấu hình VTP với Revesion lớn hơn, mà Sw-ac3 với VTP ở mod client thì đáp án là:The VLANs Servers, Management, Production and no-where will be removed from existing switches

Còn nếu VTP của sw-ac3 ở mod Server thì đáp án sẽ là:
                  All existing switches will have the students, admin, faculty, Servers, Management, Production, and no-where VLANs(Theo 9tut.com) phải không các bạn?

Comment

Khi swithX cắm vào cấu hình VTP với Revesion lớn hơn, mà Sw-ac3 với VTP ở mod client thì đáp án là:The VLANs Servers, Management, Production and no-where will be removed from existing switches

All existing switches will have the students, admin, faculty, Servers, Management, Production, and no-where VLANs(Theo 9tut.com) phải không các bạn?

mình cũng làm thế đấy :p

Comment

trong trường hợp 2 switch đề ở mode server, switch nào có revision thấp hơn thì sẽ phải theo switch có revison cao hơn, do đó nếu switchX có revision cao hơn thì câu dc chọn vẫn là The VLANs Servers, Management, Production and no-where will be removed from existing switches.bạn có thể làm thử trên packet tracer.
                      sống không giận không hơn không oán trách
                      sống mỉm cười với thử thách trông gai

Comment

Sáng nay mình cùng đứa em thi CCNA, mình được 974 và ku ý đc 961d.
                        Đề thi hoàn toàn nằm trong passguide + tesinside, có mỗi 1 câu kéo/thả về hop count, bandwidth, delay... là mới.

Lab thì vẫn EIGRP, VTP, ACL như 9tut, nhưng lab VTP của mình cái switchx với acl3 đều ở mode server, ko như 9tut. Còn lại như bt

Hai anh em làm hết tầm 40ph thì phải, thứ tự câu hỏi lý thuyết y như trong passguide or testinside, học kỹ là qua. Lần này 2 anh em ôn cũng có 5 ngày, cảm giác qua dễ dàng.

Chúc người thi sau may mắn nhé :p
                        Nghe bạn nói hay quá, đơn giản là ôn 2 cuốn Passguide và TestInside thôi à. Bạn có thể cho mình Link download Passguide của bạn ko ? TestInside mình ôn quyển V11.72 (286 câu hỏi) là ok chứ. :)

Comment

Working...
                        X